• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ EN + VI ] VibraConnect.2.0.9_Báo rung khi nhận + đang + xong cuộc gọi !

Status
Không mở trả lời sau này.
máy em cài vào thì đầu bên kia bắt máy là máy Ê63 rung và khi ngắt máy cũng rung mà.đấy là mình dùng phiên bản cũ.còn E71 dùng phiên bản 2.09 này thì chịu hẳn chẳng có gì hết :D

Chỉnh sửa cuối:
máy em cài vào thì đầu bên kia bắt máy là máy Ê63 rung và khi ngắt máy cũng rung mà.đấy là mình dùng phiên bản cũ.còn E71 dùng phiên bản 2.09 này thì chịu hẳn chẳng có gì hết :D

ô đểu nhỉ thế phiên bản cũ là bản bn vậy bạn mà công ngận lạ phiên bản cũ chạy ngon còn phiên bản mới ứ chạy đc

mình dùng phiên bản 2.06 cho con Ê63 vẫn rung khi nhận và ngắt cuộc gọi mà có sao đâu nhưng dùng bản 2.09 này cho E71 thì chịu hẳn lun

mình dùng phiên bản 2.06 cho con Ê63 vẫn rung khi nhận và ngắt cuộc gọi mà có sao đâu nhưng dùng bản 2.09 này cho E71 thì chịu hẳn lun

sao mình cài bản 2.06 vào e71 ma khi nhận cuộc gọi có rung đâu :-/

Status
Không mở trả lời sau này.
Back