• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ETEN X600 sóng chập chờn

HIH

Các bác giúp em với. Tình hình là con máy của em dùng ROM của bác Phạm QUang viết 05/2008 nhưng sóng chập chờn, ở ngay trung tâm Hà Nội nhưng vãn không có sóng. Cac bác có cách nào xử lý giúp em, hoạc có bản ROM nào tốt hoặc rom gốc thử up len cho em xin. Cảm ơn các bác.

Em thấy up rom gốc chạy ổn định hơn hẳn mỗi tội phải active lằng nhằng quá

Chỉnh sửa cuối:
em cũng bị hiện tượng này , em dung X600 thỉnh thoảng sóng đang căng đầy lại rớt , rồi lại có , nhiều lúc đang nói chuyện thì thấy cứ Rẹc rẹc

em cũng bị hiện tượng này , em dung X600 thỉnh thoảng sóng đang căng đầy lại rớt , rồi lại có , nhiều lúc đang nói chuyện thì thấy cứ Rẹc rẹc

em bị hệt như bác...!!!
help me, pl

thử up lại rom đi bạn,trước dùng em X650 thỉnh thoảng cũng rớt sóng chừng khoảng 1,2s rùi có ngay không đáng kể.vẫn dùng rom gốc của nó.

Back