• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Facebook Java 2.01 - ứng dụng chính thức của Facebook

mình dùng vina trả trước vẫn vào ngon mà , dùng cái opera 4.2 vào fb , nó bắt down cái chương trình này về , mình cài ra dùng ngon , nokia 5700

cái nay` icon svg n95 không cài được. dùng được cho n96 thôi . n95 phải tải bản khác icon.png mới ok cũng . mà cái này đôi khi comment bị lỗi nhưng được cái cũng nhanh

Các bạn vào công cụ/cài đặt/kết nối/điểm truy cập/viettel GPRS/cài đặt nâng cao/địa chỉ DNS rồi sau đó đổi lại là 8.8.8.8/ 8.8.4.4 là đc thôi.
Vào operamini bằng wifi ngon, facebook ngon. Mình vẫn đang dùng nè. Các bạn thử xem nhé:p

Các bạn vào công cụ/cài đặt/kết nối/điểm truy cập/viettel GPRS/cài đặt nâng cao/địa chỉ DNS rồi sau đó đổi lại là 8.8.8.8/ 8.8.4.4 là đc thôi.
Vào operamini bằng wifi ngon, facebook ngon. Mình vẫn đang dùng nè. Các bạn thử xem nhé:p
bác ấy nói đúng rồi đó! ai ko vào đc vì bị chặn IP Viet Nam roài.

Back