• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FExplorer Pro v2.0 - TRÌNH DUYỆT FILE MỚI!!!

haiz! vậy là jo thì bản beta 3 này o xài đc nữa hả bạn???

Hình như là thế. Bạn nên xài Xplore tính năng hay và dễ xài hơn soft này nhiều. Đợi khi có bản chính thức thì xài luôn cũng được.:)

Hình như là thế. Bạn nên xài Xplore tính năng hay và dễ xài hơn soft này nhiều. Đợi khi có bản chính thức thì xài luôn cũng được.:)

nhưng mà cái xplorer o quản lí đc mục tin nhắn như FE :(! mình đang cần pm quản lí đc cả tin nhắn vì nhiều file như kiểu các app gửi qua bluetooth chỉ có thể run app chứ save vào thẻ nhớ thì o save đc :(! hay cậu có biết pm nào thì chỉ mình với :(!!!

nhưng mà cái xplorer o quản lí đc mục tin nhắn như FE :(! mình đang cần pm quản lí đc cả tin nhắn vì nhiều file như kiểu các app gửi qua bluetooth chỉ có thể run app chứ save vào thẻ nhớ thì o save đc :(! hay cậu có biết pm nào thì chỉ mình với :(!!!

Sao bạn lại nói là xplỏe kô lưu được tin nhăn app gửi qua bluetôth vào thẻ?
Bạn thử gửi 1 app từ máy khác qua đi,rồi mở xplỏe,nhấn phím 4,đưa tới app vừa nhận nhấn phím 2 rồi chọn thư mục muố lưu và bạn xem giờ nó nằm ở đâu.
Tin trog hộp thư thì xóa đi vì hết tác dụng rồi

Posted via Mobile Device

Sao bạn lại nói là xplỏe kô lưu được tin nhăn app gửi qua bluetôth vào thẻ?
Bạn thử gửi 1 app từ máy khác qua đi,rồi mở xplỏe,nhấn phím 4,đưa tới app vừa nhận nhấn phím 2 rồi chọn thư mục muố lưu và bạn xem giờ nó nằm ở đâu.
Tin trog hộp thư thì xóa đi vì hết tác dụng rồi

Posted via Mobile Device

cảm ơn bạn nhiều lắm :D!!! mình mới dùng xplorer nên o biết cái vụ phím tắt này :D!

cảm ơn bạn nhiều lắm :D!!! mình mới dùng xplorer nên o biết cái vụ phím tắt này :D!

Tại bạn ko tìm đó thôi, chứ vào Tools, dưới Configuration là Message. Phím tắt cho nhanh chứ ko phải là nó ko hiện cho mình chọn :) Nói cho rõ tí :D

mình thì o để í tới cái tool đó mấy. căn bản là cứ nghĩ nếu có thì nó phải show luôn trên cái list chứ ai dè nó có cái mục riêng trong tool ^^! jo thì biết rồi :D. cảm ơn mọi ng nhé :D!!!

FExplorer Pro v1.0 Beta2
..............

Media info - Cho bạn biết tình trạng của thẻ nhớ[/SIZE][/B].[/COLOR]

sao em cài ok mà không mở lên xài được vậy anh em xài n93

Last edited by a moderator:
Mình cái xong rồi vào apps chạy thì nó báo "betaversion is empired....." như vậy là sao vậy chủ topic ơi,hix :(

Mình cái xong rồi vào apps chạy thì nó báo "betaversion is empired....." như vậy là sao vậy chủ topic ơi,hix :(

Đây chỉ là bản beta thử nghiệm nên thời hạn sử dụng có hạn thôi. Bản này đã hết hạn rồi, phải đợi bản mới thôi.

Back