• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

File exe cài ứng dụng không cần sign cho 3250 FW 04.14, 04.40 và 04.60

petrus1105

Nhiều bạn dùng 3250 vẫn thắc mắc không dùng được các file installserver.exe trong các bài kia up để hỗ trợ cài các ứng dụng không cần sign.

Hôm nay mới thấy trang nước ngoài có, mình up liền ngay. Các bạn dùng các máy trên test thử và báo kết quả cho mọi người cùng biết nhé!

Chép file installserver.exe vào C:/sys/bin nhé (cần hack phone)

Tham khảo thêm tại đây.

Chúc các bạn may mắn!

Hot update

22.06.2008

installerserver.exe for 3250-5500-E50-E61 mod by swmail

Chỉnh sửa cuối:
Oh..! yessss xong rồi thằng 3250 v04.40 cuối cùng đã trúng tử huyệt rất đã :)):)):)) Xin cảm ơn !!!

Oh..! yessss xong rồi thằng 3250 v04.40 cuối cùng đã trúng tử huyệt rất đã :)):)):)) Xin cảm ơn !!!

Thật là được trên v4.40 hả bạn? Tại mình thấy có người dùng ver này mà vẫn không được :(

4.21 thì cài cái nào các sư huynh . chỉ em với

Bạn cứ xài file of v04.60(cái file có dung lượng 57.772b) tôi nghỉ nó dùng chung cho all version của 3250, mình đã test được cho v04.40 lẫn v04.60 rất ok !!! Nhưng chỉ để cài CT thôi chứ chạy Secman or MoreCap thì bị lỗi nên 0 hack vĩnh viễn được. =))=))=))

Các bạn dùng CT gì để copy sang C:/sys/bin thế??? tôi đang dùng X_plore mà k copy hay move đc...

Tất nhiên là dùng Xplorer hay trình quản lý file nào cũng được cả bạn à. Nhưng trước hết bạn phải hack phone và CapsOff hay Disable caps để có thể truy cập vào đường dẫn đó.

Ồ vậy...Nếu hack phone và CapsOff hay Disable caps thì phải truy cập vào máy phải k bạn??? có cách nào hack phone đơn giản k??

Làm sao up lên FW 4.6 được máy mình FW đang dùng là 3.12 vào up bằng NSU nó chỉ cho up lên 3.24 thôi. đã đổi product code của VN và của Châu âu đều như nhau.

Muốn lên fw 4.60 bạn chỉ có thể up Offline thôi( dùng pm JAF PKey 1.98.47 ) nhưng khuyên bạn 0 nên lên v4.60 chạy rất hay bị lỗi, chỉ cần 4.40 trở lại là ok rồi !!!

em hỏi chút các anh,có phải ấn *#0000# là ra cái fimware đúng không,em thấy 3250 của em là v03.24 nghĩa là sao,mong các anh giúp đỡ,và cách cập nhật,thanks các anh nhiều

em hỏi chút các anh,có phải ấn *#0000# là ra cái fimware đúng không,em thấy 3250 của em là v03.24 nghĩa là sao,mong các anh giúp đỡ,và cách cập nhật,thanks các anh nhiều

Tức là fw của bạn cũ lắm rồi ý.Up mới lên đi rồi cài nhé!!

mình cũng vậy trước thi` dùng được .bạn cứ dùng file 4.60 đó . nhưng nay thì po' tay ko biết vì sao cứ reset hoai`

Back