• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

file_PAlbTN

Status
Không mở trả lời sau này.

balong

các pro ơi giúp em với,máy n73 của em cứ xuất hiên cái file PAlbTN này ngốn dung lương thẻ nhé lém,xóa rồi lại hiện ra,hình như bị virut fai hông mấy anh,có cách nào diệt nó không,giúp em với em cảm ơn mấy anh nhiều;;)

Cái đó là dạng Thumbial mà máy tạo ra khi bạn vào Gallery ! Giúp nhìn thấy ảnh nhanh hơn thôi ! Bạn cứ xóa thử đi rồi vào lại sẽ thấy hiện ảnh lên chậm hơn lúc chưa xóa ngay 1 Ko phải virus đâu

các pro ơi giúp em với,máy n73 của em cứ xuất hiên cái file PAlbTN này ngốn dung lương thẻ nhé lém,xóa rồi lại hiện ra,hình như bị virut fai hông mấy anh,có cách nào diệt nó không,giúp em với em cảm ơn mấy anh nhiều;;)

Cái đó là dạng Thumbial mà máy tạo ra khi bạn vào Gallery ! Giúp nhìn thấy ảnh nhanh hơn thôi ! Bạn cứ xóa thử đi rồi vào lại sẽ thấy hiện ảnh lên chậm hơn lúc chưa xóa ngay 1 Ko phải virus đâu

File đó nó tự tạo khi mình truy cập vào các thư mục, chứ không phải virus đâu nha. Có PM bên dưới giúp bạn xóa tự động, không cần chọn từng cái xóa thủ công nè. Chạy trên nền python. Ứng dụng bằng tiếng Nga, bạn cứ chọn dòng đầu tiên mà nhấn OK, khi nào hiện số 0 là nó đã xóa hết.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back