• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fishing Bass v1.5 (Câu cá ảo)

phamdinhdung

Fishing Bass v1.5

Câu cá cũng là một môn thế thao nhẹ nhàng nhưng đòi hỏi một sự tập trung cao độ và sự khéo lèo để làm sao kéo được những con cá mắc câu lên bờ nếu không muốn chúng tuột khỏi tay:D

Hãy thử sức với Fishing Bass. Khởi đầu bạn sẽ có trong tay 100$, với số tiền ít ỏi đó bạn phải tính toán mua: mồi, móc câu, và cần câu phù hợp. Bạn đi câu với số đồ đã mua, nếu câu được càng nhiều cá bạn sẽ được thưởng càng nhiều tiền và khi đó bạn sẽ có cơ hội mua đồ câu tốt hơn:)

Yêu cầu:

* Hỗ trợ mọi HĐH Windows Mobile
* Trống 4MB RAM[/quote]
http://www.4shared.com/file/57223259/fe2f7795/Fishing20bass20v15.html
chúc vui​

Last edited by a moderator:
bạn nào chỉ mình cách câu với, toàn dính đc con cá, kéo kéo 1 hồi là vuột thôi :((

bạn nào chỉ mình cách câu với, toàn dính đc con cá, kéo kéo 1 hồi là vuột thôi :((

bạn phải nhìn con cá ở dưới nhé.lúc nó tiến sang phải nghĩa là nó đang kéo đi.mình mà kéo lại thì sẽ bị tuột mất.lúc đó bạn phải giữ nguyên hoặc là thả bớt dây ra.cho cái vạch ở cột góc bên phải rơi xuống dưới thì lại kéo tiếp.dần dân như thế mới ổn.đến lúc ở cần câu có cái nút nháy nháy bạn ấn vào đó.là ok thôi.chúc bạn câu được nhiều cá to

Huong dan choi

bạn phải nhìn con cá ở dưới nhé.lúc nó tiến sang phải nghĩa là nó đang kéo đi.mình mà kéo lại thì sẽ bị tuột mất.lúc đó bạn phải giữ nguyên hoặc là thả bớt dây ra.cho cái vạch ở cột góc bên phải rơi xuống dưới thì lại kéo tiếp.dần dân như thế mới ổn.đến lúc ở cần câu có cái nút nháy nháy bạn ấn vào đó.là ok thôi.chúc bạn câu được nhiều cá to

Bro vui lòng hướng dẫn cụ thể tí nha, hơi khó chơi.

Back