• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Flash cho iPhone 3Gs và iPhone 4 với iOS 4

vipboy_9x

Moderator
*Flash
chắc ai đang sử dụng iphone điều Mong muốn chiếc iphone mình trình duyệt web,nghe nhạc online,chơi game Flash,như bao máy khác phải hem nhỉ và nay điều Mong muốn đã có rùi đây;;).
Compatible with
- iPhone 4 iOS4.x.x
- iPhone 3GS iOS4.x.x
- iPod Touch 3G iOS4.x.x
- iPad iOS 3.2.x

watch
[video=youtube;vYVG-cKHPIE]http://www.youtube.com/watch?v=vYVG-cKHPIE&feature=player_embedded[/video]
sẽ sớm cập nhật trên soure http://pdaviet.net/iphone .
link tải soft
http://www.mediafire.com/?73p9c4co55in08l
Ai hem biết cách cài File .deb thì vào đây xem nhé!

cái này đọc báo từ trưa...nhg nghe nói cài ko cthận hỏng máy đấy :))

thấy có hỏng hiết rì đầu hè:p sáng giờ cài vào gỡ ra cũng hem dưới 10 lần rùi:))

Thì đây mới là bản beta nên ng ta khuyến cáo vậy :)) Mà cũng có cài đc đâu, bị báo thiếu thuốc.
Vào source đã thấy có trên PV nhá ;-)
P/S: A cũng định lấy cái chữ ký của chú mày làm chữ ký =))

Thì đây mới là bản beta nên ng ta khuyến cáo vậy :)) Mà cũng có cài đc đâu, bị báo thiếu thuốc.
Vào source đã thấy có trên PV nhá ;-)
P/S: A cũng định lấy cái chữ ký của chú mày làm chữ ký =))
Trên soure đã cập và Anh tinh_la_gi tã test thành công rùi nhé.
Mua lại bản quyền đi rùi lèm:))

có ai test tren 3G không? mình xài 3G..

Ko biết 3G cài được ko,có pro nào test thử chưa vậy?
ở bài trên mình có nói là sài được cho 3G với điều kiện là FW phải là 4X

VIP-Boy oi, cài flash trên cydia vào iphone 4, ipad 3.2.1 ok. nhưng khi mở file flash trên internet thì báo lỗi: could not connect....
xin chỉ cách khắc phục...tks...

Cái này còn nhiều lỗi quá. Không nghe nhạc trên mp3.zing đc, ko chơi game trên zing đc. Nó báo connection failed hoặc màn hình trắng.

Cái này còn nhiều lỗi quá. Không nghe nhạc trên mp3.zing đc, ko chơi game trên zing đc. Nó báo connection failed hoặc màn hình trắng.
hem nghe nhạc Trên zing mp3 được vì sao,tại vì nó đòi hỏi Flash quá cao nhưng đối với các Flash dành cho điện thoại thì hem đáp ứng được nhu cầu của nó,bạn muốn nghe nhạc online bạn có thể vào trang nhaccuatui.com nghe nhạc vivu nhé bạn,Game Flash thì bạn vào trang này thử xem chơi được hem trochoiviet.net

hem nghe nhạc Trên zing mp3 được vì sao,tại vì nó đòi hỏi Flash quá cao nhưng đối với các Flash dành cho điện thoại thì hem đáp ứng được nhu cầu của nó,bạn muốn nghe nhạc online bạn có thể vào trang nhaccuatui.com nghe nhạc vivu nhé bạn,Game Flash thì bạn vào trang này thử xem chơi được hem trochoiviet.net
Mình xin nói thêm nếu bạn nào cài từ soure Pdaviet mà hem được, mà báo (could not connect) thì hảy xóa đi và tải File .deb mình đã đưa trên bài đầu tiên về cài nhé.

Last edited by a moderator:
Cài trên source của PV thì ko dùng đc, vào xem chính cái clip gthiệu về app này trên VnExpress mà ko đc. Cài file deb bằng PCsuite thì nó báo thiếu gsc.armv7. Mọi người cho m0nk3y hỏi gsc.armv7 là cái j???

Cài trên source của PV thì ko dùng đc, vào xem chính cái clip gthiệu về app này trên VnExpress mà ko đc. Cài file deb bằng PCsuite thì nó báo thiếu gsc.armv7. Mọi người cho m0nk3y hỏi gsc.armv7 là cái j???
Anh xóa đi cài lại thử xem,cài bằng Winscp hoặc i-funbox cho tiện,còn PC suite đâu nghi làm việc hem tốt cho lém.

Anh xóa đi cài lại thử xem,cài bằng Winscp hoặc i-funbox cho tiện,còn PC suite đâu nghi làm việc hem tốt cho lém.

Nhưng theo A bít thì nó chỉ hđộng trên 3GS, iPhone4 & iPod chạy iOS4 thui...còn 3G thì ko :)) Trên source của GSM khi cài nó cũng báo ko có gsc.armv7 nên ko cài đc, he he.
Có ai sử dụng đc trên 3G FW 4.x thì lên tiếng đê

Vậy là túm lại nó chạy tốt trên 3GS và 4G thui hả, hix sao lại có sự đối xử như vậy chứ bùm ghê gúm./.

Back