• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Flash cho iPhone 3Gs và iPhone 4 với iOS 4

À, mình chép file này vào Win SCP , /var/root/Media/Cydia/AutoInstall. RỒi restart máy lại ( iphone 4) , kết quả là có đèn Flash , Nhưng Điện Thoại ko có sóng , ko thự hiện cuộc gọi dc , Xóa File + Folder Cydia/AutoInstall đi , restart máy lại , thì sóng full bar. Rồi chép file + folder vào lại , thj` tiếp tục mất sóng , xóa file thj` lại có sóng , ai biết nguyên nhân thế nào ko

em thấy trên cydia của iphone.gsm.vn có rồi nhưng kích vào định cài thì nó không cho là sao hả anh
em dùng ip4

À, mình chép file này vào Win SCP , /var/root/Media/Cydia/AutoInstall. RỒi restart máy lại ( iphone 4) , kết quả là có đèn Flash , Nhưng Điện Thoại ko có sóng , ko thự hiện cuộc gọi dc , Xóa File + Folder Cydia/AutoInstall đi , restart máy lại , thì sóng full bar. Rồi chép file + folder vào lại , thj` tiếp tục mất sóng , xóa file thj` lại có sóng , ai biết nguyên nhân thế nào ko
Cái này Là Flash mà bạn,chứ có phải dùng để lam đèn LED đâu,Có chép nhầm File không ,Đã cập nhật trên soure PDAviet vào đó vài cho dễ nhé bạn.
em thấy trên cydia của iphone.gsm.vn có rồi nhưng kích vào định cài thì nó không cho là sao hả anh
em dùng ip4
Vậy bạn Thử ADD SOURE này thử coi cài được không,
pdaviet.net/iphone

nhaccuatui thì nghe đc trên zing thì ko đc !!
Đúng rùi bạn,Trang Zing hem nghe nổi đâu.

mình làm rồi cũng ko nghe zing đc, đang xài ip4. trong khi đó con SGS của mình thì chạy rất nhanh và mượt. đang xài 3G ở aus, bấm vô cái là nghe đc liền. chán ip thật dù đang xài. chắc mai bán luôn wa'

vipboy_9x ơi, cho mình hỏi thăm sao minh cài rồi vào VNexpress coi mấy cái clip đá banh chỉ có tiếng mà không có hình (mình cài bằng file.deb)

vipboy_9x ơi, cho mình hỏi thăm sao minh cài rồi vào VNexpress coi mấy cái clip đá banh chỉ có tiếng mà không có hình (mình cài bằng file.deb)

Chắc do flash của VNExpress đòi hỏi cao giống Zing nên không coi được nổi đâu.

không cài bằng file deb được bác ơi. Em dùng IP 4 4.3.3.
Có lẽ phải thử bằng cydia thôi.

đã cài thành công trên ip4 os 4.0.1 nhưng vào trang web flash thì hiện chữ flash trong khung hình,bấm vào load một hồi báo lỗi hoặc trắng xoá không chạy được...có ai bị như mình không..?

Back