• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Foice - Ghi Âm Thay Đổi Giọng Nói (#8)

Lâu lắm không post phần mềm phục vụ anh em:p

Một phần mềm giống trên IP, ghi âm lại giọng nói của bạn và thay đổi nó khi phát lại;) Các hiệu ứng tuy mới lạ đối với S60v3 nhưng chất lượng thì chưa hoàn hảo lắm. Rất đáng dùng thử;)

mở tem coi^^, em đang đợi 1 phần mềm có thể đổi tiếng, cuối cùng cũng thấy, không biết có pm nào đổi tiếng của mình khi nói chiện qua điện thoại đc không ta?

mở tem coi^^, em đang đợi 1 phần mềm có thể đổi tiếng, cuối cùng cũng thấy, không biết có pm nào đổi tiếng của mình khi nói chiện qua điện thoại đc không ta?

Phần mềm đó mình có nghe nói nhưng chưa thấy bản cr@ck và bản beta thì cài vào ko dùng được.

Để mình test thử xem sao, nghe giới thiệu thấy tò mò wa!:D

Nghe thấy lạ nhưng không có gì hay lắm, mình đã dùng nó rồi trong Topic cập nhật. file jar chạy không được nhanh, âm thanh thì không khoái lắm khi ta muốn nó éo éo cái giọng tre con.:D

cvais này ghi âm xong như vịt đó..tiếng buồn cười quá..thank anh

Bản cập nhật 2.0

A e reg với code: 15882379, phải copy và paste vào nha, nhập vào ko được đâu :)

có phần mềm nào thay đổi giọng nói khi đàm thoại trực tiếp ko bác ...

Thử vài lần nó mới chịu bạn à, nó khó chịu lắm, mình paste quá trời mới được, mà mỗi lần vào là phải paste lại mới ghê chứ :(

Mình paste 1 lần đầu,các lần sau vào ứng dụng không cần nhập gì hết vẫn chạy tốt.

Mình paste 1 lần đầu,các lần sau vào ứng dụng không cần nhập gì hết vẫn chạy tốt.

Mình dịch từ từ nó sang Việt mà mỗi lần vào test cứ bắt nhập code nên từ bỏ luôn :(

Back