• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FontChanger - Dành cho các bạn thích test font cách đơn giản nhất.

Ai giúp e xoá file S60SC.CCC với,nó nằm ở ổ C:resource/fonts,thế nên em thay font nào cũng không được,vẫn y nguyên như cũ,hix
Posted via Mobile Device

Ai giúp e xoá file S60SC.CCC với,nó nằm ở ổ C:resource/fonts,thế nên em thay font nào cũng không được,vẫn y nguyên như cũ,hix
Posted via Mobile Device
bạn thử disable font xem có xóa đc ko
Chữ to thì anh thử cài PM Magnifier thử xem sao :) Ko thì vẫn fontchanger nhưng chỉnh kiểu large xem nó có lớn thêm chút nào ko :p
"cây nhà lá vườn" có mà ko giới thiệu hộ thằng e :|
http://pdaviet.net/showthread.php?t=79495

Anh đây đang bàn cách làm font chữ lớn chứ có phải đổi font đâu mà chú nhắc anh :p

Thì SymCleanup cug chỉnh đc to nhỏ đậm nhạt mà a. Còn muốn dùng font hệ thốg thì e nhớ ko nhầm trog fần cài đặt của máy cũg chỉnh đc nhưg mà

Posted via Mobile Device

Thì SymCleanup cug chỉnh đc to nhỏ đậm nhạt mà a. Còn muốn dùng font hệ thốg thì e nhớ ko nhầm trog fần cài đặt của máy cũg chỉnh đc nhưg mà

Posted via Mobile Device

Anh đọc bài hướng dẫn của em có thấy chỗ nào nói chỉnh font đâu, anh ko cài được nên anh chỉ biết đọc rùi nhận xét thôi :D Còn chỉnh font hệ thống thì cài đặt nào chỉnh, có nhầm trong Xplore ko ta :p

sao em down về cài đặt thì nó kêu lỗi cập nhật hả mấy pác :-??

Bạn phải gỡ tất cả những gì liên quan đến python đang có trên máy ra, đã update error mà cách trên ko xong chỉ còn 4mat để cài, python khó thế :(

Cái File tenfont.ttf copy vào trong máy thì lại hiện dấu chấm hỏi đằng trc là sao hả các bác ,tập tin ko đc hỗ trợ ah,như vậy thì change làm sao máy nhận đc đây !:|

Cái File tenfont.ttf copy vào trong máy thì lại hiện dấu chấm hỏi đằng trc là sao hả các bác ,tập tin ko đc hỗ trợ ah,như vậy thì change làm sao máy nhận đc đây !:|

Font ttf hỗ trợ mà bạn, bạn thử font khác xem sao, mà bạn chép vào đâu hiện dấu ?

Theo mình muốn change Font thì bản thân Font đó phải đc máy hỗ trợ ,cũng như nó hỗ trợ các tập tin .mp3 ; .flv ; .wma ......Vậy mà mình đã cop thử rất nhiều font đuôi .ttf vào bộ nhớ thẻ thì nó toàn hiện dấu chấm hỏi đằng trc thôi:( .Kích thử vào thì nó báo "Tập tin ko đc hỗ trợ" .Như vậy thì mình có change font đc ko? Có ai bị như mình mà vẫn đổi font thành công ko ? Mình dùng 5320fw 5.16

Theo mình muốn change Font thì bản thân Font đó phải đc máy hỗ trợ ,cũng như nó hỗ trợ các tập tin .mp3 ; .flv ; .wma ......Vậy mà mình đã cop thử rất nhiều font đuôi .ttf vào bộ nhớ thẻ thì nó toàn hiện dấu chấm hỏi đằng trc thôi:( .Kích thử vào thì nó báo "Tập tin ko đc hỗ trợ" .Như vậy thì mình có change font đc ko? Có ai bị như mình mà vẫn đổi font thành công ko ? Mình dùng 5320fw 5.16

Bạn đã hack phone chưa,hack rồi thì dùng X plore mà chuyển nhé,khi chạy font changer nhớ để disable cap

Mình dùng 5320 fw4.13 chuyển font ttf bình thường mà bạn.

Mình dùng 5320 fw4.13 chuyển font ttf bình thường mà bạn.

Ý mình hỏi là khi bạn copy font vào máy thì cái tập tin tên font.ttf máy có đọc đc ko ? (Tức là như những tập tin .mp3,wma,flv... khác ý) Hay là nó cũng hiện dấu chấm hỏi đằng trc (tập tin ko hỗ trợ) .Vì mình change font mấy lần đều phải format lại nên rất sợ..

Ý mình hỏi là khi bạn copy font vào máy thì cái tập tin tên font.ttf máy có đọc đc ko ? (Tức là như những tập tin .mp3,wma,flv... khác ý) Hay là nó cũng hiện dấu chấm hỏi đằng trc (tập tin ko hỗ trợ) .Vì mình change font mấy lần đều phải format lại nên rất sợ..

tất nhiên là ko đọc được rồi, máy đâu hỗ trợ định dạng này đâu mà mở chi bạn. Mình dùng 5320 v4.13 , N95 fw 31 đổi font ầm ầm, chỉ có cái 5320 thì nên cài font trên thẻ, ko cài trên máy được..

Mình đang dùng FontRouterman v1.06 thấy nó hỗ trợ chọn font cả trên thẻ lẫn trên máy luôn. Không cần cap off cap on gì cả :)) Hình như trên forum cũng có

Mình đang dùng FontRouterman v1.06 thấy nó hỗ trợ chọn font cả trên thẻ lẫn trên máy luôn. Không cần cap off cap on gì cả :)) Hình như trên forum cũng có

Uhm! Có cái đó, nhưng nó ra đời sau cái changer này bạn à.

Máy ko hack nhưng sign rồi mà cái fontchanget này cứ báo unble installation là sao nhỉ? Ai giúp mình

Máy ko hack nhưng sign rồi mà cái fontchanget này cứ báo unble installation là sao nhỉ? Ai giúp mình

Phải hack mới cài được vì chức năng của PM này muốn hoạt động được thì phải cho phép truy cập vào hệ thống.

Back