• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FontRouterMan và bộ sưu tập fonts

Status
Không mở trả lời sau này.

anthony199x

Chỉnh sửa cuối:
Bạn up font nào hỗ trọ tiếng việt-trung-nhật-hàn đc ko?? Hoặc bạn share soft nào add thêm kí tự mà thao tác dễ và nhanh cho nhiều người tự chỉnh đc font chữ cho mình đc ko??

Muốn tìm font thì vào trang nào tìm nhỉ..có cả hình ảnh ý để biết mà dùng..mình đổi qua hết mấy cái font này roài muốn có cái gì đó mới chút

Qua bên topic Mod Font của Ứng Dụng Vh , có cả vài chục Font đẹp luôn, hỗ trợ full T.Việt luôn bạn nhé.

Muốn tìm font thì vào trang nào tìm nhỉ..có cả hình ảnh ý để biết mà dùng..mình đổi qua hết mấy cái font này roài muốn có cái gì đó mới chút

bạn vào trang www.fontchu.com trong đấy cón nhiều font chữ Việt lắm, tha hồ cho bạn chọn

Bác chủ topic up mấy cái hình minh họa to lên đc ko, hình nhỏ quá mình nhìn ko thấy chữ gì cả!

Chà. Bi giờ ngồi mà test hết mớ Fonts này thì ... chết chắc lun. Thank bạn nhiều.

những font này tét y như các font đã được giới thiệu ở các chủ đề fonts trước lun hả?

Bạn có font này không, mình kết từ lâu rồi mà tìm mấy tuần nay rồi không thấy, nhở bro đó! :)

Đề nghị chủ Top ghi rõ nguồn lấy từ ai, do bạn làm ra hay là sưu tập từ người nào? Nếu sưu tập từ người nào đề nghị bạn ghi rõ nguồn.

híc...e đổi chán chê rồi ... h muốn đổi font gốc thì làm ntn hả bác :( xóa cái kia đi thì liệu có đơ máy k ..

Down về rồi,đã cài rồi. Sao vẫn ko thay đổi jì cả nhỉ. Hình như muốn cài font thì phải cài thêm Python hả các bác?

font này hổ trợ tv tốt k vậy chủ top :D
http://www.mediafire.com/imgbnc.php/ce1eac54ba628fd83aab3cf8d9d6c0232g.jpg
Và font này là...Aristonne hay Bailey vậy bạn?

Font tiếng việt đó bạn...

Down về rồi,đã cài rồi. Sao vẫn ko thay đổi jì cả nhỉ. Hình như muốn cài font thì phải cài thêm Python hả các bác?

Không cần Python đâu bạn.
Bạn chọn font mình muốn sữ dụng rồi khởi động lai máy nhé.

Last edited by a moderator:
Cài thêm font thì mình cũng thích lắm nhưng ngại vì khi cài thêm nó trên thẻ thì không thể kích hoạt Mass storage,phải dùng pc suite tốc độ chậm kinh!

Cài thêm font thì mình cũng thích lắm nhưng ngại vì khi cài thêm nó trên thẻ thì không thể kích hoạt Mass storage,phải dùng pc suite tốc độ chậm kinh!

Dùng thấy bình thường mà em? Anh vẫn dùng từ hồi giờ.

Mầy font này có mấy 100kb ko bít có hỗ trợ tv dc ko mấy anh !

Status
Không mở trả lời sau này.
Back