• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FontRouterMan và bộ sưu tập fonts

Status
Không mở trả lời sau này.
@S12345
Hiển thị tốt. Đầy đủ logo!
Mình test cũng thấy ổn lắm bạn à :D

dùng unicode thì đủ hết nhưng pm nào có vài chữ tàu thì ô vuông ko à

Nếu cài trong thẻ, đang xài mà rút thẻ ra thì có vấn đề j ko bạn nhỉ? Mà logo làm sao xài đc vậy bạn. Thanks

Chỉnh sửa cuối:
Nếu cài trong thẻ, đang xài mà rút thẻ ra thì có vấn đề j ko bạn nhỉ? Mà logo làm sao xài đc vậy bạn. Thanks

Theo khuyến cáo thì khi dùng font trên thẻ, muốn lấy thẻ ra khỏi máy nên tắt máy, tuy nhiên mình không tắt máy nhưng vẫn lấy ra được. Chú ý là không sử dụng ĐT thôi nhé, Hỗ trợ các Logo dạng như ký tự đặc biệt đó bạn.

Chú ý: Không sử dụng đt là sao vậy bạn? Có phải nếu đt đang để không là rút ra đc ko sao hả bạn. Còn logo thì làm sao để lấy ra sử dụng?. Hic. Mình toàn coppy rồi dán, nhưng mà nhắn tin qua máy khác toàn ô vuông :-D.

Tốt nhất tắt máy rồi tháo!
Logo thì bạn để file text khi nào mún xài thì copy rồi paste thôi...
Vì máy kia k cài font hiển thị logo nên k thể hiện đc đâu, cả 2máy phải cài bạn à!

Vậy nếu font đó cài trên thẻ vẫn xài đc thì nếu cài luôn vào máy thì có sao ko hả bạn, bây giờ và mãi mãi luôn. :(

Vậy nếu font đó cài trên thẻ vẫn xài đc thì nếu cài luôn vào máy thì có sao ko hả bạn, bây giờ và mãi mãi luôn. :(

cài font thì cài lên thẻ chứ đừng cài lên máy.vì mình từng cài lên máy mở nguồn không lên phải format 4 ngón 1 lần rồi.hú hồn tưởng tiêu máy luôn chứ

Những font trên ko có hỗ trợ UNICODE hả bạn?

Bạn cứ dùng nếu cái nào không hỗ trợ có thể nhờ anh em fix hộ, có nguyên cái Topic hỗ trợ cho bạn bên BOX Việt hóa đó, vì quá nhiều font không ai có thể test thử để biết đâu bạn à.

chân thành cảm ơn anh, em tìm add font này lâu lắm rùi, hôm nay vào lại PDAVIET mới có bài này, cảm ơn anh rất nhiều, E63 dùng thích thật

Mình test thử hết rồi mới dám nói vậy.vào đọc văn bản đuôi txt đa phần nó hiện toàn ngôi sao ko à

Mình test thử hết rồi mới dám nói vậy.vào đọc văn bản đuôi txt đa phần nó hiện toàn ngôi sao ko à

Bạn dùng cái fonts này nha:
[DOWNLOAD]http://files.myopera.com/Minhthangvn/Fonts/YaHeiHandelGotD.rar[/DOWNLOAD]

Cái font bạn minhthang khi xài thì ko khởi động máy được nhưng dù sao cũng thank bạn

cái này dùng thế nào hả bạn?

phần mềm này dành cho những máy không hiểu tiếng việt ấy bạn.vd như tin nhắn tiếng việt vô máy bạn nhưng toàn hiện ô vuông thì cài cái này khi cài vô thị không bị ô vuông nữa

Cái font bạn minhthang khi xài thì ko khởi động máy được nhưng dù sao cũng thank bạn

Sao kỳ thế bạn, dùng thử cái này nha, không có tiếng Trung nên rất nhẹ:

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?zsm1dcl4ghm[/DOWNLOAD]

Status
Không mở trả lời sau này.
Back