• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Forum chúng ta có giá bao nhiêu?

Status
Không mở trả lời sau này.
Tặng 1.000 PVD cho tất cả các bạn reply chủ đề này. Hạn cuối cùng đến ngày 1 tháng 4 năm 2007.
Nhanh tay lên các bạn.
=D>

Ai chứ, bác tanlinhub đã đề nghị thì thế nào cũng phải reply rồi!
Chẳng biết ra sao nữa!

Kiếm tí $$$ nào, chỉ có điều đừang trừ 1000 của tôi là được vì có trừ cũng ko còn đủ :D :D :))

Hix biết bị gạt mà cũng chui đầu vô (tui đó). biết đâu .......

hí hí ! cá tháng tư của bác Linh đây! hi hi hi =)) nhưng cũng tranh thủ spam được 1 bài ! hahhahhaha

Tặng 1.000 PVD cho tất cả các bạn reply chủ đề này. Hạn cuối cùng đến ngày 1 tháng 4 năm 2007.
Nhanh tay lên các bạn.
=D>

Reply là phải như thế này mới đầy đủ (giữ nguyên trạng chứng cứ để ngày sau còn đòi tiền nữa chứ ???):-? :-? :-?

Nhanh tay lên các bạn.
=D>
Bác Linh ghẹo a,e ngày cá tháng 4 đây. chú nào được 1000pvd của bác Linh là củng được thêm 5000pvd nữa của anh đấy. ngày 1/4 nhận tiền nhé a,e >:) >:) >:)

cái tình hình là spam TV không dấu là không có tiền đâu :D hehe

Cái tình hình là ai cũng vào Topic này Reply có 1lần.Ông bạn già của tui Reply 2lần,định lấy 2000$ PDA à.:D :)) =))

Bác Linh ghẹo a,e ngày cá tháng 4 đây. chú nào được 1000pvd của bác Linh là củng được thêm 5000pvd nữa của anh đấy. ngày 1/4 nhận tiền nhé a,e >:) >:) >:)

Linh à, anh em mình bắt tay đi, thế này nhé: cứ donate cho mình 1000PV đi để mình đòi của Vietvnn 5000PV, rồi mình share lại cho bạn 2000PV (thế là cả 2 đều có lợi) :D :D :D

Mấy bác Giàu thì Donate cho BB 1000 đi làm gì mà để mọi người Spam thế nhỉ .............(mình cũng đc một bài )8-|

Cái này chắc bác tanlinhub sạt nghiệp rồi :D:D:D:D:D:D. Nhưng em cũng muốn có tiền nên cho em xin 1000PDV nhé :)):)):)):))

nghe đọc thấy hấp dẫn quá, nếu không được thì cũng được tính post 1 bài, hì

pác Huycl2507 đâu rùi ko bít có liên lạc được ko seo..ko thấy cafe gì hết vậy ta...:-?

pác Huycl2507 đâu rùi ko bít có liên lạc được ko seo..ko thấy cafe gì hết vậy ta...:-?

Đã chuyển cho bạn 500$ PDA rùi nhé:D
Còn cafe bạn PM cho Huy số Phone đi,do đang bận 1số công chuyện nên chưa Cafe được sẽ liên lạc bạn sao nhé :D
Thank

cám ơn pác Huycl2507 nhe...cafe chắc ko được rùi mình ở xa chổ của pác lắm ..chừng nào có dịp lên SG sẽ phone cho pác và anh em pv 1 chầu cafe .được ko các pác=D> =D>

Chưa đủ 1000 người vô mà, đủ 1000 người là mỗi người được 1PDV hén pà con :)). Thông báo: chủ topic đã bỏ trốn :D

Status
Không mở trả lời sau này.
Back