• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FPSEce - Phần mềm giả lập PSX (PS1) trên PPC

tình hinh thật gay go quá. máy em dùng pocketpc 2002 không nâng cấp lên được do tìm cáp hoài ko thấy. phần cứng cũng tam ổn nhưng chi chay đươc trên FPSEce 0.09.1 nhưng tìm mãi không thấy. xi mọi người giúp đỡ. em dùng toshiba e750

tình hinh thật gay go quá. máy em dùng pocketpc 2002 không nâng cấp lên được do tìm cáp hoài ko thấy. phần cứng cũng tam ổn nhưng chi chay đươc trên FPSEce 0.09.1 nhưng tìm mãi không thấy. xi mọi người giúp đỡ. em dùng toshiba e750

Mình đang tìm giúp bạn nhưng có vẻ hơi khó vì bây giờ ít còn người sử dụng WM2002. Mình cũng e rằng FPSEce 0.09.1 chạy sẽ chậm đấy vì phiên bản 0.09.6 hiện nay đã có rất nhiều cải tiến mà tốc độ vẫn chưa thật sự ấn tượng. Bạn thử cố gắng nâng cấp WM lên xem.

mod ơi up lên rapid giùm em đi vì không biết tại sao trang mediafire không cho down nói máy em không dùng trình duyệt wed hỗ trợ gì đó gần tuần nay rồi, cài lại win vẫn thế.thanks mod nhiều
:D:D:D
a mod có biết ở vn ai bán tay game giống trong đoạn video http://www.youtube.com/watch?v=5OTulLVj3Ww (giống tay game ps mà chơi qua bluetooth)

Last edited by a moderator:
mod ơi up lên rapid giùm em đi vì không biết tại sao trang mediafire không cho down nói máy em không dùng trình duyệt wed hỗ trợ gì đó gần tuần nay rồi, cài lại win vẫn thế.thanks mod nhiều
:D:D:D

Bác phải down trước 21h bác ạ vì mediafire nó không cho down sau đấy để bảo trì hệ thống thì phải

sao em để chế độ landscape thì không save được.không thoát được game luôn.e dùng bản 0.10.tốc độ cũng nhanh.chỉ bị mỗi tội trên thôi.

Sao mình dùng để chơi trò YUgi thi toàn bị đứng hình ngay chỗ Konami nhỉ không vào trong để load được .Mà không thấy chỗ chọn plugin hay bios của bản này ở đâu cả.Mình mở ra là bắt chọn file iso ngay ròi.
Game pS1 các bác có thể vào http://romhustler.net để down rất nhiều nhưng down hơi mệt

Chỉnh sửa cuối:
cho e hỏi để chế độ landscape thi save kiểu j?e để chế độ landscape nhưng không thể chuyển về potrait dc.chì e với.

cho e hỏi để chế độ landscape thi save kiểu j?e để chế độ landscape nhưng không thể chuyển về potrait dc.chì e với.

Ban trước tiên phải vô assign cái nút menu mới được.khi muốn chuyển về chế độ đứng bạn phải sử dụng nút đó bấm vô nút hính mũi tên quẹo đó;;);;)

FpseCE 0.10 xài thấy rất cải thiện,tốc độ nhanh,nhưng ko savegame đc,ko thoát ra ngoài đc.Các bác có cách nào mà SAVEGAME dc KO?và làm sao tắt hay thoát khỏi chương trình đc?

mình cũng bị như bạn xuanhoavn .cho minh hỏi chơi ở chế độ landscape thì savegame như thế nào.mình dùng bản 0.10.

Bản 0.1 các bạn vừa download về là bản beta, và bản này được đưa lên mạng là ngoài ý muốn của tác giả. Bản này còn nhiều lỗi (khả năng savestate, chưa có các setting lựa chọn,...) nên tác giả chưa muốn đưa lên, nhưng do bị hack mất nên bản này mới được phát tán như vậy. Việc đưa link lên download là ngoài ý muốn của mình, nên hôm nay mình sẽ gỡ link đi. Bản này cũng còn nhiều lỗi, nói chính xác là chưa thể dùng được. Để ủng hộ tác giả thì hi vọng là mọi người hãy kiên nhẫn chờ bản chính thức ra rồi dùng nhé. Cám ơn mọi người!

có bác nào có file iso với save của trò yugi oh ko gửi cho mình với. Thanks

bác ui , tại sao em sài uni mà vô stariso rùi chọn cái iso xong ra thì chả có hiện tượng zì xảy ra cả , em sài thẻ 4gb 150x
ah` bác ui , tiện cho em xin lun cái SCPH1000.bin lun , link của bác die hết rùi e hok down dc

Last edited by a moderator:
tình hình là em đang sài con c720w của htc cài đầy đủ chương trình giả lập rồi mà không vào được có phải máy của em yếu quá không,cpu co 200 à.

tình hình là em đang sài con c720w của htc cài đầy đủ chương trình giả lập rồi mà không vào được có phải máy của em yếu quá không,cpu co 200 à.

Cái này là cho PPC mà, của bạn là SmartPhone thì không chơi được rồi.

Back