• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Free i-SMS v1.15 Chính thức [01-07-2011]

Status
Không mở trả lời sau này.
cái này chỉ hiện tiếng việt khi mình chọn qua ngôn ngữ việt trên điện thoại thôi.còn tiếng anh thì nó sẽ thành tiếng anh.có cách nào ngôn ngữ điện thoại tiếng anh mà nó hiển thị tiếng việt được ko

sao của mình để máy tiếng anh mà pm vẫn hiện tiếng việt :D .bạn thử vào resource xóa file ngôn ngữ anh đi thử .chỉ để file tiếng viễt thôi

bản này chỉ có duy nhất Tiếng Việt cho dù có chọn ngôn ngữ máy là gì đi chăng nữa

mình không biết fp2 ntn nhưng fp1 thì chỉ hiện 1 màu chữ đang xử lí. Và không có hiện tượng 2 chữ chồng lên nhau....
Mà tầu khựa hình như không có hàng nhái nào chạy hđh symbian cả(Theo mình biết)...
có hàng nhái đó mình đọc trên báo công an mà. cón đó mình xem la fpt chứ chảng có 2 hay 1 gì cả

Bạn ơi! Xem lại hộ mình. Mình đã đăng ký bằng số đt của mình. nhưng sau khi reset máy.Mình đăng nhập lại thi báo đăng nhập lỗi. Không phải là sai pass hay sai ID. Vậy đây là lỗi gì?

Status
Không mở trả lời sau này.
Back