• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FreeiSMS AllInOne M15 v1.10 S60v3 v5 signed [Bản đầy đủ 15/11/10]

kienvp

FreeiSMS AllInOne M15 v1.10 Final S60v3 v5 signed Freeware by junnikokuki

Phần mềm nhắn tin giao diện IP đã quá quen thuộc ;;) .

Phiên bản này thêm chức năng chèn biểu tượng ngộ nghĩnh ,
thêm giao diện chát chỉ có ở bản 1.10 và 1 số chức năng khác nữa các bạn tự khám phá thêm nhé .

Phiên bản này là hoàn toàn miễn phí .các bạn nhập IMail và mật khẩu để ĐK online nhé

Thêm 1 số skin cho bản 1.10 các bạn tải tại :ĐÂY
.

Chỉnh sửa cuối:
Sếp ơi..final a test có khác gì beta ko?

khác chứ bác .beta là bản thử nghiệm .cho các bác test chán rùi sửa lỗi theo ý kiến phản hồi của người sử dụng .

Sếp ơi..final a test có khác gì beta ko?

Có khác đó bạn.lúc đầu mình đăng ký rất khó.Mình dùng mobifone,nghe nói mạng này không dk được.Nhưng giờ đây thì sao dễ thế nhỉ,không cần wifi,hay đổi sim viettel..gmail,yahoo được hết chẳng lỗi lầm gì cả.Có điều nó khác với bản beta là mất phần chèn hình nền..thế lên mình vẫn dùng beta này.có hình lền,khi soạn tin nhắn,hay đọc tin coi đẹp hơn..hay là cách cà hình lền bản này khác với bản beta nhỉ..tìm hoài không thấy đâu.

bác cho em hỏi, nếu em cho nó chay ẩn, và khi có 1 tin nhắn đến mà em del luôn thì nó có tự động khôi phục lại được không ạ?

bác nói thế thì em bó chiếu rùi, tính lười của em lại trỗi dậy rùi bác ạh. híc híc!
thanks bác nhiều nha!

có ai mod lại cái smiley chưa nhỉ mình thíc smiley của yahoo hơn :D
@hongthien9686: Chào đồng hương Thái Bình hhihi

vẫn k xài đc thằng này, từ bản beta cho tới final, cài vào okê nhưk cứ đến lúc đk thì vẫn báo lỗi kết nối k hiểu vì 1 lí do j? format cài lại mấy lần vẫn thế :(( chán quá đành fải ngậm nguì quay về xài 1.08, thíc thằng này lắm mà k xài đc rùi :((
test on 6120c :)

file ngôn ngữ là file nào thế bạn ơi, chỉ cho mình đường dẫn đến file đó đc không

Back