• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FreeiSMS AllInOne M15 v1.10 S60v3 v5 signed [Bản đầy đủ 15/11/10]

Giống mình hehe tự dưng nó vào tin nhắn thì đơ đúng ko..out ra vào lại thì nó đứng im ở đoạn load m15.cn
Giờ ai bị thế cứ gỡ đi cài lại là ok nhá

mình cũng bị như vậy. thế là h xài beta luôn. :D

Mình cài bản này vô, thấy giao diện xấu quá, thôi cài lại 1.08 xài thấy vừa ý hơn.
Nói chung thì đẹp xấu là tùy sở thick từng người, nhưng e thấy bác chê bản này "xấu quá" thì e cũng thấy hơi lạ đấy. :D

@deptraiBn: ặc dùng 1.08 làm gì gỡ 1.10 ra cài lại là ok k đơ nữa đâu..ngố thế
@mIghty Heart: ặc bác nghĩ gì mà kêu 1.10 xấu hơn 1.08 =))

giờ mình lại phát hiện thêm một tính năng mà 1.10 không có như 1.03 đó là Hẹn giờ gửi tin nhắn. còn thằng 1.08 có không thì mình cũng không nhớ

giờ mình lại phát hiện thêm một tính năng mà 1.10 không có như 1.03 đó là Hẹn giờ gửi tin nhắn. còn thằng 1.08 có không thì mình cũng không nhớ

vẫn có chức năng hẹn giờ gửi tin nhắn, bạn vào phần gửi tin nhắn mới, trong tùy chọn gửi sẽ có mục ''Send schedule sms"

CHức năng hẹn giờ gửi tin nhắn của 1.10 còn tốt hơn 1.08 và 1.03 đó bạn ơi..chưa test mà phán thế

hôm nay máy mình cũng bị đơ do cái này, với tụt pin nhanh kinh khủng luôn, sạc xong 2 tiếng sau báo pin yếu (bình thường xài 2 ngày). đã remove và cài lại, ko biết có bị lại nữa ko.

máy mình dùng ct nokia energy báo xài tới gần 200mA trong khi mình không chạy thêm ứng dụng nào hết. lạ gê.

Thì các bạn nếu thấy yếu pin các bạn xóa đi..k dùng nữa là xong
Mình k thấy gì cả Ok
Đỡ phải phàn nà

máy mình dùng ct nokia energy báo xài tới gần 200mA trong khi mình không chạy thêm ứng dụng nào hết. lạ gê.

Mấy phần mềm này độ tin cậy k cao, mình mua cục pin Galilio báo 726 MAh xài dc có một ngày, trong khi mua cục pin JSC khác báo có 710 MAh thì lại dùng dc 2 ngày.

chi mình hỏi tí. phần mềm này mình thấy nó không hiện mấy tin nhắn quá cũ, nghĩa là tới mức nào đó nó sẽ mất tiêu mấy tin nhắn trên cùng. nó khi nào nhiều quá rồi chương trình nó tự xóa luôn không?>

Ko bao giờ có trường hợp đấy bạn nhé
trừ khi bộ nhớ của bạn k đủ thôi

eo xài tới hôm thì bị lỗi rồi. ko xài đc nữa, treo nặng máy, ăn hết pin luôn. uninstall rồi. giống như hết thời gian dùng thử rồi.

Xóa đi cài lại bạn nhé..Ok ngay
Mình trước cũng bị thế mà..k sao đâu

chi mình hỏi tí. phần mềm này mình thấy nó không hiện mấy tin nhắn quá cũ, nghĩa là tới mức nào đó nó sẽ mất tiêu mấy tin nhắn trên cùng. nó khi nào nhiều quá rồi chương trình nó tự xóa luôn không?>

K phải nó xóa đâu bạn, đó là nó k hiển thị đó bằng chứng là vào trong Hộp thư đến vẫn còn. Bạn vào trong chọn hiện hết tin nhắn là dc ah. Bản 1.08 là vậy, còn bản này mình k rõ lắm.

Back