• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FreeSigner - Sign trên điện thoại (cập nh�ật trang 3)

hi ..em thử chú vietmap không được n85...dù sao cũng cảm ơn anh nhé..

Mình mình thấy Sign sis cũng phải đưa đường dẫn file cer và file k3y vào mà. Mà 2 thứ đâu có dùng chung được đâu? sao bạn lại bảo là dùng nhiều người với nhau được :-/

Có cái OPDA sài trong 20 năm, thường thì các Pm ghi đã sign thì mình nghĩ nó dùng cái OPDA này để sign, dùng cho tất cả các máy :)

ọc ! chắc bạn chưa gặp trường hợp này ! :(

SM thì chỉnh về 2007 trước khi cài.

FreeSigner_v1.01_freeware Uplate

PM này đã Uplate lên bản 1.01 rồi nhé.Có 2 ngôn ngữ Anh +China

Đã test thử trên N79 ko thấy xi nhê gì cả -----> vẫn phải dùng bản 1.0

Không Sign được hay sao bạn.

Không phải,cài ra thì được,nhưng click vào icon mở chương trình thì nó không vào được chương trình bác ạ nên cũng không biết là có sign được không nữa

Không phải,cài ra thì được,nhưng click vào icon mở chương trình thì nó không vào được chương trình bác ạ nên cũng không biết là có sign được không nữa

Vậy là pm này không tuơng thích với máy bạn rồi, sài bản cũ nếu ổn thì sài luôn, còn không chịu khó Sign trên pc thôi bạn à.

Bản cũ 1.0 xài được nhưng hạn chế về phần mềm,còn sign trên PC thì bó tay,vì Imei máy mình đầu 0044 không xin được file cer và key,buồn ........

cái 3250 của mình ko hack đc,đành fải test thử cái này xem,níu đc thì hay wá.Thanks đã post

3250 mình nhớ là hack đơn giản lắm mà,cài sisman 1.1 ra chọn off và vào x-plore copy installserver.exe vào c:\sys\bin\ khởi động lại phát là xong ngay.
trước mình cũng dùng 3250 ver 4.60 (chắc đến giờ nó không sản xuất nữa nên ko ra thêm phiên bản nào cả)

FreeSigner_v1.01_freeware Uplate

PM này đã Uplate lên bản 1.01 rồi nhé.Có 2 ngôn ngữ Anh +China

Mình không cài được phần mềm này ra máy. Báo là "Certificate Error". Mình đang dùng máy E71. Mong chỉ giáo!
Cảm ơn

FreeSigner v1.01 S60v3 SymbianOS9.1 Selfsigned by junnikokuki (renews)

Báo cáo cả nhà theo tác giả đây là "The V1.01 version renews" có một vài điểm mới
Chưa biết có mới hơn thật không, nếu không hơn gì bản do Mod CongVoi đã post thì Mod xóa dùm nha.

Báo cáo cả nhà theo tác giả đây là "The V1.01 version renews" có một vài điểm mới
Chưa biết có mới hơn thật không, nếu không hơn gì bản do Mod CongVoi đã post thì Mod xóa dùm nha.

Như nhau cả thôi bạn.Chỉ là sửa cái tên cho nó khác ý mà :-/

nói vậy sử dụng PM này thì file cer theo số imel máy nhất định phải cần không?

Mình xài 5320 thì hack làm sao để chơi được game Ngage đây mấy bác.
nhưng khi vào secman thì ko thấy chổ nào để of cả. xong rồi mở bằng xproler ổ C: thì ko thấy folder sys đâu cả help với

Back