• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fring - Symbian S60 OS8.0&OS9.1/2 Free Software!

sao mình down pm này về cài không được vậy mấy pro, cái đuôi .7z mình không biết cách cài :(
ai kíu tui với
:-/

Bạn vào fring.com, chọn đúng loại máy cuả mình rồi down về nhé. Chúc vuj!
Posted via Mobile Device

Download http://www.fring.com
hướng dẫn
sau khi đăng nhập thành công
Tại dòng :fring test call
chon :eek:ptions gạt suống dòng manage buddies gạt sang ngang theo mũi tên chọn add new buddy
khi ra danh bạ bạn chọn mot số bất kỳ va nhấn ok sẽ ra số điên thoại bạn xóa dòng sô đó
nhấn phím bút chì chọn : alpha mode và nhập nick fring cầnadd
vd:boybinhduong84
chọn add
khi c ó nick rui bạn chỉ việc click vào nick đó và chọn fring call

Sau một hồi cùng bác manfishing test qua nhiều phần mềm từ nimbuzz cho tới IM+for skype rút ra kết luận cuối cùng là dùng fring này gọi là ngon nhất, gọi từ fring to fring, gọi từ skype to skype trên fring (đăng nhập skype trong fring). Dùng GPRS thì giật, wifi thì rất chuẩn. Hjhj. Nếu mà gọi skype từ PC tới skype trên phone (vào bằng fring nhé) thì cũng mượt mà luôn. hj

cái này các cụ chiụ khó mua thẻ về nạp vào gọi đi nước ngoài cực rẻ. Vd mình gọi đi Úc mất khoảng 400vnd/1phút gọi. Mình gọi bằng gprs cài trên máy E63

Bản cập nhật đây anh em test thử xem sao nhé:D

Fring 3.40.28/29 (Skype®, MSN®, Google Talk™, ICQ, SIP, Twitter, Yahoo!™, AIM)

PM chat, điện thoại qua internet.

link down ở chữ download đó bạn, hoặc bạn có thể vào trang chủ của fring là fring.com down để có thể chọn đúng bản cho điện thoại của bạn, cái này free mà

Làm thế nào để log out nick yahoo trong Fring nhỉ. Mình Exit trực tiếp chương trình thì nick toàn bị treo, cứ thế sáng thôi

Back