• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[FW 2.0] iPhone PC Suite v2.0.0.70 HOT!!!

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
iPhone PC Suite v2.0.0.70

Cái này là bản tiếng China , chưa có bản English ,nếu anh em nào cần thì download về dùng thử nhé . Ai rảnh thì phụ mình 1 tay English hóa hoặc Việt Hóa ( cái này hơi lâu à ) nhé , vì lượng từ cần chuyển nhiều 1 mình mình làm không xuể .

DOWNLOAD : http://www.mediafire.com/download.php?enzxod2zniy

Chỉnh sửa cuối:
Cái này đúng là HOT thật đây !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Anh em nhào vô !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Anh Em nào biết tiếng Trung thì vào dịch hộ nhé! Quả thực nhìn vào tiếng Trung đúng là "Mù tịt thật"!:))

nhìn mê thật, sốt ruột quá, tiết cái là mình không đủ trình độ để tiếp các bạn

tớ... không biết tiếng Trung mà lại còn không biết code kiếc gì hết mới đau, đành ngồi nghéo tay cầu nguyện cho ông em Tuấn có thời gian rảnh vậy :D

cắm iPhone vào thì nó sẽ đòi restart IP tầm 3 lần để cài chương trình hỗ trợ kết nối, sau đó thì dùng đc, lúc này trên IP sẽ có thêm 3 chương trình nữa (Hello gì gì đó quên rồi) mấy cái này icon xấu hoắc, chẳng mịn chút nào, ấn vào thì ko chạy. Kết nối thì vẫn như ngày xưa xài IP PC 1.x tuy nhiên vẫn ko tiện dụng bằng WinCSP

cắm iPhone vào thì nó sẽ đòi restart IP tầm 3 lần để cài chương trình hỗ trợ kết nối, sau đó thì dùng đc, lúc này trên IP sẽ có thêm 3 chương trình nữa (Hello gì gì đó quên rồi) mấy cái này icon xấu hoắc, chẳng mịn chút nào, ấn vào thì ko chạy. Kết nối thì vẫn như ngày xưa xài IP PC 1.x tuy nhiên vẫn ko tiện dụng bằng WinCSP

CÁi này có nhiều cái hay lắm chứ bạn , vd như tự động convert video,nhạc,tự động back up,.... rất là nhiều :D

tớ... không biết tiếng Trung mà lại còn không biết code kiếc gì hết mới đau, đành ngồi nghéo tay cầu nguyện cho ông em Tuấn có thời gian rảnh vậy :D

Đúng là em bận quá , đang ngồi dùng google translate để chuyển từ Hoa qua Anh đây chứ bít chữ tiếng Hoa nào đâu anh

Mai có "hàng nóng" choa anh dùng nha >:)>:)>:)>:)

Cố gắng nhanh nhanh thôi ku ơi!

em đang xoạn bản English đây ... chắc tới CN tuần sau em mới làm xong wá ^^

@Tuan: Chúc mừng chú lại lên chức, chú nói thế anh tủi thân quá, giờ mới nghĩ ra thêm 1 tác dụng của thằng Google Translate

Back