• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

G-Force 1.4.0 [ Dọn dẹp rác chuyên nghiệp]

e72 của cháu thì cài xong quét thì nó quét luôn cả các file cài đặt nè chú Thắng :(

Ây a MinhThang cho e biết đi, hỏi ở trên rồi mà phải xoá đi post xuống đây. Trong mục làm sạch thêm có 2 phần là Lịch sử ICQ và Mảnh vỡ là loại bỏ gì vậy? Và phần mềm này có loại bỏ sạch sẽ đc các file rác của soft khi mình remove soft đó đi kô?

Ây a MinhThang cho e biết đi, hỏi ở trên rồi mà phải xoá đi post xuống đây. Trong mục làm sạch thêm có 2 phần là Lịch sử ICQ và Mảnh vỡ là loại bỏ gì vậy? Và phần mềm này có loại bỏ sạch sẽ đc các file rác của soft khi mình remove soft đó đi kô?

Theo mình nghĩ đó có thể là dữ liệu của các ứng dụng khi chát, imel...và các mảnh vở là rác quá trình ứng dụng hoạt động sinh ra.
Thông tin của nó ít quá mình chỉ dịch thấy vài chi tiết như thế thôi à.;;)

Mình không dùng được phím chọn trái...lỗi gì đây...mình dùng N81 :(

phím chọn trái không dùng trong ứng dụng này bạn nhé !

bạn vào ứng dụng là nó tự động làm việc , xong nó sẽ báo , chỉ việc thoát ra thôi .

chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:
phím chọn trái không dùng trong ứng dụng này bạn nhé !

bạn vào ứng dụng là nó tự đọng làm việc , xong nó sẽ báo , chỉ việc thoát ra thôi .

chúc vui !

Uhm
Mình hiểu rùi
Nhưng còn cái lỗi tin nhắn mà bạn gì nói ở trên..bản này đã khắc phục được chưa hả bạn?

Ban oi cho minh hoi sao minh cai Gforce vao khi cai smathsettinh thi no bao uplate error va nguoc lai la sao vay.
Mobile

Ban oi cho minh hoi sao minh cai Gforce vao khi cai smathsettinh thi no bao uplate error va nguoc lai la sao vay.
Mobile

bạn ơi mình cài cả 2 phần mềm đấy vào máy và chạy bình thường mà ,

có đụng nhau đâu , bạn xem lại nhé !

chúc vui !

Truoc thi minh cai dc ca 2 pm nay ok nhung k hieu sao sau khi 4mat va hack lai may cai gforce sau do cai smath setting may bao upload error,xoa gforce di cai smath setting thi dc nhung khi cai gforce thi may lai bao upload error va ng lai.
Mobile

Truoc thi minh cai dc ca 2 pm nay ok nhung k hieu sao sau khi 4mat va hack lai may cai gforce sau do cai smath setting may bao upload error,xoa gforce di cai smath setting thi dc nhung khi cai gforce thi may lai bao upload error va ng lai.
Mobile

Khi cài các pm Việt hóa gặp lỗi này ngoài cách gỡ bỏ các phiên bản cũ, các bạn vào ổ C và E/System xóa các file text đi là sẽ cài đặt bình thường.

Xác nhận cái lỗi tin nhắn nè, mình gỡ ra cũng bị, giờ cài lại dùng kiểu này không bị, sau khi quét xong thì phải Restart máy lại để có hiệu quả và hết lỗi SMS luôn, còn Slick thì không biết rõ.

à thì ra phải như thế này ;)) bây h thì em đã biết thuốc Fucaca diệt trừ giun như thế nào thanks bác MinhThang nhé để em test thử xem còn lỗi gửi tin nhắn không cầu chúa là không

em cài máy toàn báo lỗi cập nhật anh chien xem hộ em phát

lỗi cập nhật àh !

bạn xóa hết tất cả phần mềm nào liên quan đến python trên máy bạn đi , rồi cài cái python ở trên vào !

bạn vào cả ổ C ; E / system xóa hết file .txt đi nhé !

chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:
Back