• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Gabor Fetter MicroPool v5.07-GAME BIDA MỚI CỰC PRO!!!

con 6120c của em cài ko đc, chạy gần xong thì báo lỗi, em có sữa tên trc khi cài ko biết có ảnh hưởng j hok ^ ^

Bác gì ơi ! cái Game này cài đc cho N91 4GB nhưng khi vào chơi thì không đc bác ạ ! máy em đã Hack rồi , bác có biết là tại sao không vậy !

Bác gì ơi ! cái Game này cài đc cho N91 4GB nhưng khi vào chơi thì không đc bác ạ ! máy em đã Hack rồi , bác có biết là tại sao không vậy !

Game này chỉ hỗ trợ màn hình 240x320 nên có thể màn hình 176x208 không phù hợp với em nó bạn à.

Ai up hộ mình link mediafire. Đính kèm của 2 bác ở trên mình dùng đt mà k down đc.

ai tốt bụng up len MF dùm mình đi, ko hỉu sao down filr đính kèm trên forum ko dc:((

Ko download đc thì thank làm gì. Bức súc,,,,,,,,,,,,,,,,,,

Bức thì bức mấy chú đào mộ ấy, topic năm 2009 thì file đính kèm không còn hoạt động, hãy suy nghĩ và tìm hiểu trước khi phán xét 1 điều gì nha bạn. Và học lại Tiếng Việt đi nhá, "xúc" chứ không phải "súc".
Reup link:
Mediafire
Box

Back