• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game asphalt4 3D dành cho màn hình(320x240)

Em cũng đang đi tìm game này cho 240*320 nhưng toàn link die máy quá lại gặp được bác

Có dow được đâu,pass chặn mất rùi. Không dow được sao có người khen hay nhỉ???

trời phật oi!!! game nghe đã mà down có dc đâu chủ thớt!!! nó đòi pass??? pass là j vậy :-/

sao tớ cài vào máy rồi , nhấp vào biểu tượng nhưng chả thấy gì cả đấy là làm sao hả các c ?

Bạn nói rõ hơn được không? cài vào được chứ? không chạy thì nó báo gì?

Lạ vậy nhỉ ? mọi người cài rồi chơi tẹt ga mà
Cài vào E72 thì ok. Nhưng khi chạy game thì đứng yên ko vào được game. E72 nhìn thèm thôi. Ko biết bị lý do gì mà bị như vậy

Bạn nói rõ hơn được không? cài vào được chứ? không chạy thì nó báo gì?

Lạ vậy nhỉ ? mọi người cài rồi chơi tẹt ga mà
:O Nó không báo gì bạn ạ, cài rất ngon, có 1 đoạn nó bẩu: "phần mềm không tương thích với điện thoại" và nó hỏi xem có cài tiếp không? :O
Anh em nào có e72 giúp với ;;)

:O Nó không báo gì bạn ạ, cài rất ngon, có 1 đoạn nó bẩu: "phần mềm không tương thích với điện thoại" và nó hỏi xem có cài tiếp không? :O

ko biết bị sao ấy ? thậm chí nó còn ko có lấy 1 cái báo cáo cho mình . chán thế ko bit ....có ai giúp e72 đi

Cài vào E72 thì ok. Nhưng khi chạy game thì đứng yên ko vào được game. E72 nhìn thèm thôi. Ko biết bị lý do gì mà bị như vậy
Lạ vậy nhỉ!
Cài tốt
ko biết bị sao ấy ? thậm chí nó còn ko có lấy 1 cái báo cáo cho mình . chán thế ko bit ....có ai giúp e72 đi

Vậy mà không chơi được! mình không có e72 nên không thể test được! hic! E 63 mình chạy ầm ầm mà!

Hình như game này ko tương thích cho dòng FP2 hay sao ấy. E63 là FP1 nên chạy ầm ầm là đúng thôi. E72 đành pó tay

Hình như game này ko tương thích cho dòng FP2 hay sao ấy. E63 là FP1 nên chạy ầm ầm là đúng thôi. E72 đành pó tay

:(:)(( em buồn, em đi nhảy lầu đây :((
Ngày trước em N73me em nó phải thay cái joystick 4~5 lần gì đó vì cái game này >:)

Back