• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game bắn chiến với Zombie đáng đồng tiền nhất hiện nay

gmobilereviewer

The House of the Dead: Overkill™ ¬ The Lost Reels

Vẫn đi theo phiên bản gốc, The Lost Reels mang phong cách của một game bắn súng hồng tâm (on-rails shooter) lấy bối cảnh chiến đấu chống lại zombie.

Tuy nhiên, phiên bản dành cho mobie đã có những điều chỉnh đáng kể để phù hợp khi chơi trên thiết bị cảm ứng như các tính năng kiểm soát tốc độ và bàn phím điều khiển ảo. Bạn có thể lựa chọn chế độ Story Mode hoặc Survival Mode để thực hiện nhiệm vụ tiêu diệt zombie của mình.

Chiến đấu với những zombie khát máu trong ngôi nhà đầy sát khí rùng rợn sẽ không chỉ đòi hỏi khả năng bắn súng mà còn cả sự bình tĩnh, dung cảm của bạn :v
Còn chần chờ gì mà ko thử ngay nào :D

Đánh giá 4/5 sao
Thể loại: bắn sung/zombie
Mất phí 4.99$ nhưng bù lại thoã mãn được bản thân của các bạn. Tin tôi đi, số tiền đó hoàn toàn xứng đáng cho game này. Sẽ ra bản leech cho android và bản đã JB cho IOS.
Hệ điều hành : IOS / Android

Back