• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GAME CHIẾN THUẬT THEO LƯỢT HẤP DẪN!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
TMNT: The Shredder Reborn

1.Giới Thiệu Game:
Đây là game thuộc thể loại chiến thuật theo lượt khá hấp dẫn trên PC.

Ác quỷ Shredder đã trở lại, những tay sai của hắn đang gioe rắc kinh hoàng trên đường phố New York. Bạn hãy tham chiến cùng với Leonardo, Donatello, Raphael and Michelangelo trong cuộc phiêu lưu mới đầy khó khăn nhưng cũng lắm vinh quang nhằm đánh bại kẻ thù.

Những kỹ năng sẽ giúp bạn giành chiến thắng trong cuộc chiến với những ác quỷ hung tợn đang chờ đợi bạn.

2.Thể Loại Game:
Jar Game

3.Dung Lượng Game:khoảng 600kb.

4.Phù Hợp Với Loại Màn Hình:240x320

5.Cách Cài đặt: Down vể giải nén ra có file Jar thì cài vào và chơi thui.

CHÚC ANH EM CÓ NHỮNG GIÂY PHÚT THƯ GIÃN THOẢI MÁI VÀ ỦNG HỘ MÌNH VÀI PHÁT ĐỂ MÌNH CÓ THÊM TINH THẦN LÀM VIỆC NHÉ CÁC BẠN

cái này có rùi mà.nói thât là game ko dc hay cho lắm
nhưng dù sao cung thank vì đã share nhé

cái này có rùi mà.nói thât là game ko dc hay cho lắm
nhưng dù sao cung thank vì đã share nhé

Xin lỗi bạn nhé. Bạn cho mình xin cái link xem đã post ở đâu nào?
Game này mới ra lò hôm nay thì làm gì mà có rồi.
Trước khi post lúc nào mình cũng đã search kỹ rồi mới post. :-?

Em không nhớ rõ là ở đâu nhưng mà chắc chắn là có rồi. Hình như nouvo post hay sao ý

Em không nhớ rõ là ở đâu nhưng mà chắc chắn là có rồi. Hình như nouvo post hay sao ý

Anh search kỹ lắm rồi em à. Game này mới được một MOD của một diễn đàn lớn ở nước ngoài post hôm qua nên anh mới up về chia sẻ với anh em.;;);;)

game này có lâu rồi,có chăng đây chỉ là bản nâng cấp thôi.Nói thật đây là 1 game khá chán.Ninja rùa mà đi theo lượt thì mất hết cả cái hay của nó

game này có lâu rồi,có chăng đây chỉ là bản nâng cấp thôi.Nói thật đây là 1 game khá chán.Ninja rùa mà đi theo lượt thì mất hết cả cái hay của nó

Ặc. Mỗi người mỗi ý thích mà bạn. Game chiến thuật theo lượt hơi kén người chơi nên không có nhiều người thích lắm tuy nhiên vẫn có một bộ phận không nhỏ FAN thích thể loại này. Trên PC đã từng có rất nhiều game thuộc thể loại này cực kỳ thành công.

Sao máy mình cài mấy file Jar và nó báo Unable to install ! giúp mình với! mình xài E 65 đã hack

Back