• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game Đi cửa luyện Lever

mới down xong rồi nhưng cho hỏi tí nhé : game này có thể dùng cho 176*220 SEk750i được ko vậy bạn.

Có ai biết file save ở đâu kô? Mình tìm mãi kô thấy :(( Hôm qua refine mất cái Demon Armor tiếc quá, up từ 0 lên 8 rồi đến 9 thì xịt. Backup được save thì tha hồ mà refine :))

ai biết mixture là sao ko ? , sao mấy cái orb đánh mãi ko rớt nhỉ
Mix là chế đồ vật đó bạn đây là công thức pha chế nhé
[Orb of faint] = will stone + crystal of water + ruby
[Orb of weakening] = power stone + Black Iron + potion
[Orb of sleep] = wind stone + crystal of water
[Orb of death] = cold iron + crystal of the earth + wine
[Orb of bleeding] = wind stone + HP stone
[Orb of rage] = power stone + crystal of fire
[Orb of fatigue] = HP stone + black iron
[Vampire orb] = HP stone + emerald + tree root
[HP stone] = root + platinum
[Power stone] = silver + platinum + wine
[Will stone] = wine + ruby
[Wind stone] = emerald + Dragon's tooth
[Cold iron] = black iron + potion
[High potion] = potion + potion

đây là công thức mix của heroeslore các bạn nhé.c0py công thức trên rồi cho vào file .txt cho vào m0bjle.lúc nào cần thì mở ra xem

Chỉnh sửa cuối:
Mix là chế đồ vật đó bạn đây là công thức pha chế nhé
[Orb of weakening] = power stone + Black Iron + potion làm quái vật trở nên yếu về damage tấn công
[Orb of sleep] = wind stone + crystal of water làm quái bị động trong 1 time vì bận ngủ

hay đấy, mìh định post :d
cứ mỗi lần mở hòm đc combination là mình lấy giấy bút ra viết để về sau còn op :D
còn gì bạn nêu công dụng ra đi, mình mới op đc vài orb nên bit thế thui àh
ban đầu k0 biết op, cứ quăng đại vào ôp tàon mất sạch, k0 đủ nguyên liệu op :))

bạn ơi cho mình hõy .... key dùng đễ canel cũa Nokia 6300 ỡ đâu vậy ... mình dzo mua đồ nhấn toàn oki chứ No hok dx.. phím phãi thì ứng dụng sai .... giúp mình với thanks bạn

Có pác nào cho em hỏi cách đánh con trùm đất của thằng ronin với , nó cứ dùng miệng và tay đâp em riết , bơm 99 bình máu rồi màk chẳng làm ji đc nó dù em đã lv 40 T_T

Có pác nào cho em hỏi cách đánh con trùm đất của thằng ronin với , nó cứ dùng miệng và tay đâp em riết , bơm 99 bình máu rồi màk chẳng làm ji đc nó dù em đã lv 40 T_T

nên dùng skill lửa,khi nó cúi xuống thì nhảy vào sát miệng nó mà skill vào,chính xác là nả vào họng nó ý,buf máu tru vào,với lv 40 thì nó khạc 1 phát,đạp tay 2 phát thì ông về làng đó(nên luyện viên orb vampire mà ốp vào đồ trước khi đánh nó) ;)

nên dùng skill lửa,khi nó cúi xuống thì nhảy vào sát miệng nó mà skill vào,chính xác là nả vào họng nó ý,buf máu tru vào,với lv 40 thì nó khạc 1 phát,đạp tay 2 phát thì ông về làng đó(nên luyện viên orb vampire mà ốp vào đồ trước khi đánh nó) ;)

lv 40 màk em farm mún chết rầu đấy pác =.=.... Thấy pác có vẻ am hiểu , nhờ pác chỉ giáo em những con quái vạt đánh rơi ra những item để mixture lun dc ko ??? Em coi cái manual chỉ dẫn F đồ , thì ko thiếu món này cũng thiếu món kia T_T....

lv 40 màk em farm mún chết rầu đấy pác =.=.... Thấy pác có vẻ am hiểu , nhờ pác chỉ giáo em những con quái vạt đánh rơi ra những item để mixture lun dc ko ??? Em coi cái manual chỉ dẫn F đồ , thì ko thiếu món này cũng thiếu món kia T_T....

[Orb of weakening] = power stone + Black Iron + potion
[Orb of sleep] = wind stone + crystal of water

hề hề,cái này chôm của ông anh trên kia,lâu rồi tui hok chơi,nhưng bạn fải cẩn thận vì tỉ lệ op đồ ko fải là 100%,chưa kể công thức ốp có thể bị thay đổi(hiếm thui,nếu có thì chỉ 1,2 c/thưc thôi :D)orb chỉ ôp đc vào vũ khí với khiên thôi, mún tăng damage cho vũ khí thì dùng mirthi,mỗi đơn vị tăng 1 điểm dam,mún trai lv mau thì nên kêu rocky rồi đi đánh mấy kon hệ cây kém chịu lửa.nhanh lên lv lắm :)
còn đồ thì rớt bất kì,riêng crystal thì nếu muốn kiếm warter thì vào hang nước đánh kon bự bự,xoay xoay(quên mất tên rồi),of fire thì đánh kon quả cầu lửa trong hang lửa,of the earth thì đánh kon cây to đùng trên đường bạn vào đánh boss hệ cây+đất mà bạn kêu ko đánh nổi ý

Chỉnh sửa cuối:
root với tree root tìm ở đâu vậy pác , còn có mỗi 2 cái đó là F đc cái orb ò vampire u`i :d , mong pác chỉ giúp

root với tree root tìm ở đâu vậy pác , còn có mỗi 2 cái đó là F đc cái orb ò vampire u`i :d , mong pác chỉ giúp

root với tree root chả fải là 1 sao,cứ nện kon cây kém chịu lửa là ra cả nải :D

Em đánh tới level 42 rùi Ronin mà bây h hok bít đâu nữa^^! đi tới mấy cái màn có mấy con gấu và bông hoa rùi mấy cái mán có mấy con ma cây level 38 rùi đi tới đi lui chẳng bít đi đâu^!^ bác nào pro chỉ em chơi típ vói ghiền quá rùi mà hok tìm ra đường đi^^!

Back