• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GAME ĐỘT KÍCH - CALL OF DUTY 2

CÓ AI PIT CÁCH UP ROM CHO ATOM EXEC KO CHỈ DÙM EM CÁI DC KO THANK! PRO NÀO CHỈ DÙM.........

Bạn không nói vấn đề này ở trong khu vực này nhé sai qui định đó! Cần thì bạn nhắn tin cho mình!

Chỉnh sửa cuối:
Kaiser nhận hàng, chơi nuột\

Phiền các bác cho hỏi khi đang chơi mà muốn thoát ra menu chính thì bấm nút nào?

Chỉnh sửa cuối:
smartphone với cảm ứng 1/2 mùa mới chơi được.Cảm ứng chịu chết.Nghe tên game mà đã ngứa hết cả chân tay rồi.

smartphone với cảm ứng 1/2 mùa mới chơi được.Cảm ứng chịu chết.Nghe tên game mà đã ngứa hết cả chân tay rồi.

Cái này ram cao là ok , du chuyển bằng phím lên xuống qua lại cũng dễ nhưng RAM cao mới chơi mượt :D, dùng Cingular chơi lành nhưng mỗi tội giựt lung tung :))

Games này mình đã từng chơi trên N-gage rồi bản này trước đây mình có dùng thử nhưng do máy mình màn WVGA nên không chơi đựoc vì không có bàn phím cứng,nhìn thấy mà thèm có con N-gage quá

Mà khó chơi lắm, bắn solo với thằng lính đã hụt lên hụt xuống rồi , đúng hơn game này là game khó chơi lắm .... chỉ PC mới có khả năng để chơi :))

em thấy game này hay mà các bác...ram 64m...win 6.1 chạy mượt lắm...exec chạy good lắm.

HeHe các Bác nào mún độn thổ hay đi góc lag của game này nói e nhé em sẽ chỉ các bác =))

đc chứ bác e rất sẳn lòng nhưng em không biết chup màn hình Bác bik cách nào không chỉ em đi

đc chứ bác e rất sẳn lòng nhưng em không biết chup màn hình Bác bik cách nào không chỉ em đi
Bạn tải ở file đính kèm, giải nén, copy vào thẻ rồi chạy file CAPSURE.exe trực tiếp không cần cài đặt...:p

chào cả nhà game này nge cũng hay nhung mình còn biết thêm một game mới còn hay hơn cơ nào hãy nhanh tay kích ngay MuViet.Net cụm máy chủ số 5 để tranh tài với mình nhé

chào cả nhà game này nge cũng hay nhung mình còn biết thêm một game mới còn hay hơn cơ nào hãy nhanh tay kích ngay MuViet.Net cụm máy chủ số 5 để tranh tài với mình nhé

Không quảng cáo ở đây nha bạn! Ở đây là khu vực game cho pocket PC chứ ko phải PC! Bạn lưu ý!

Back