• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GAME FLASH LITE 3.1 FOR S60 V5TH

Kèm theo 1 chút giới thiệu cho các game dc hok anh huan ? :D .. hok hỉu nó chơi ra sao hết ...giới thiệu ngắn thui cũng dc muh :D

Kèm theo 1 chút giới thiệu cho các game dc hok anh huan ? :D .. hok hỉu nó chơi ra sao hết ...giới thiệu ngắn thui cũng dc muh :D

Có nhiều game nhìn hình là biết nên mình không giới thiệu! Cứ down về chơi đi tự mình khám phá mới hay!

cái này chơi dc trên N97 hông bạn ơi

Game này không cài đặt mà chỉ cần cài chương trình Flash Lite v2.1 hay là 3.1 là chỉ cần dùng File Explorer tìm đến file game mở chơi thôi.

Game oẳn tù tì cởi đồ, he he

Lâu lâu chơi mấy trò đơn giản cho nó giảm stress:)
Game đã test rất tốt nhưng con máy thì đem ra care rồi nên ko chụp hình màn hình được, đành xài tạm mấy hình chụp trên pc thôi.

Các bác để ý từ trái sang phải nó cởi bớt cái áo khoác rồi đó:)), các bác từ từ chơi nhe.

Download

Chọn fullscreen nhưng nó vẫn hiện ra cái bàn phím ảo bên dưới,ai biết cách tắt nó đi không nhỉ

Chọn fullscreen nhưng nó vẫn hiện ra cái bàn phím ảo bên dưới,ai biết cách tắt nó đi không nhỉ
bạn vào cài đặt >quản lý ứng dụng > tùy chọn >cài đặt nhóm ứng dụng>bàn phím ảo>rùi tắt đi nha

các bác cho em hỏi có cách nào để mỗi lần muốn chơi mấy game flash thì ko cần phải vào tận folder chứa file game đó, thay vào đó ta cài nó vào máy như 1 game bình thường để hiện trên menu như các ứng dụng hoặc game bt, tại em thấy trò n-gun giống trên iphone cũng là file flash mà khi cài trên 5800 thì hiển thị như 1 game bình thường

các bác cho em hỏi có cách nào để mỗi lần muốn chơi mấy game flash thì ko cần phải vào tận folder chứa file game đó, thay vào đó ta cài nó vào máy như 1 game bình thường để hiện trên menu như các ứng dụng hoặc game bt, tại em thấy trò n-gun giống trên iphone cũng là file flash mà khi cài trên 5800 thì hiển thị như 1 game bình thường

Posted via Mobile Device
Có pm dùg để wản lý game flash đó bn,chỉ cần bn dô pm đó, nó sẻ hiển thị tất cả game flash of mjh.pm đó tên là games flash bn search trên dđàn koj có ko nếu ko lên google mà kiếm

Back