• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GAME HOT : EVERQUEST-CÁC PHIÊN BẢN

Status
Không mở trả lời sau này.

MX31214

Everquest EP1
Everquest là 1 thể loại game rất hay,cách chơi gần giống như thể loại game diablo đã từng làm mưa làm gió trên pc 1 thời,tuy đồ họa và âm thanh ko thể nào bằng (vì chơi trên ppc mà),nhưng cũng ko thua kém gì,cách chơi lại hay và được nhiều bạn yêu thích

HÌNH ẢNH MINH HỌA :

LINK TẢI GAME

http://www.4shared.com/file/6029883/10339cfd/EverquestEP1v101H.html

Sau khi các bạn đã chơi tan nát cái EP1 thì hãy bắt đầu down bản EP2 và lại tiếp tục cuộc hành trình chiến đấu,độ khó cũng sẽ tăng hơn 1 chút,hình ảnh và âm thanh thì vẫn như EP1,tuy nhiên các phép thì được tăng Lv hơn,hy vọng các bạn sẽ thích thể loại game này :D

Chú ý:ko nên chơi EP2 ngay mà nên chơi từ EP1 trước,như vậy sẽ hay hơn.

link download:

http://www.4shared.com/file/6030018/1858c9be/everquest_e2.html

cài binh thường đó chứ bạn,bạn cài như thế nào vậy?Mình cũng dùng o2s,cài vào chạy ngon lành luôn nè,đâu có bị gì đâu

hì,WM5 thì tui chưa thử chạy bao giờ,ko biết có chơi được ko nữa,vì đọc yêu cầu của nó thì ko thấy nói có hỗ trợ hay ko,có bác nào dùng WM5 khactest thử giùm rùi post cho mọi ng nghen

Requirements: Requires Pocket PC 2002, ARM, or XScale Processor, 7.2 MB of Storage

hì,WM5 thì tui chưa thử chạy bao giờ,ko biết có chơi được ko nữa,vì đọc yêu cầu của nó thì ko thấy nói có hỗ trợ hay ko,có bác nào dùng WM5 khactest thử giùm rùi post cho mọi ng nghen

Requirements: Requires Pocket PC 2002, ARM, or XScale Processor, 7.2 MB of Storage

Mình cài vào thì chạy được nhưng nó đòi code...đè cái file gửi kèm rồi chạy game thì nó đóng băng màn hình luôn :-??,bác xem lại dùm với .Mình dùng O2 Neo

mình cũng ko hiểu rõ trường hợp của bạn,vì mình dùng trên o2s và osmini,khi cài xong,chép đè cái file crack kèm theo vào thư mục install trên ppc rùi chạy thì ngon lành,chẳng bị gì cả,có thể nó ko hỗ trợ hệ WM5

Sau khi các bạn đã chơi tan nát cái EP1 thì hãy bắt đầu down bản EP2 và lại tiếp tục cuộc hành trình chiến đấu,độ khó cũng sẽ tăng hơn 1 chút,hình ảnh và âm thanh thì vẫn như EP1,tuy nhiên các phép thì được tăng Lv hơn,hy vọng các bạn sẽ thích thể loại game này :D

Chú ý:ko nên chơi EP2 ngay mà nên chơi từ EP1 trước,như vậy sẽ hay hơn.

link download:

http://www.4shared.com/file/6030018/1858c9be/everquest_e2.html

Nhưng mà phần 2 này phải đăng ký theo tên của người dùng. nếu như vậy thì những phần mềm đã đăng ký với tên của tôi đều hư hết. Nếu you có file crack chép đè lên file gốc thì quá tuyệt. Nếu có thì bác pót cho mình xin với
Cám ơn trước nhé!

Minh cũng đã chơi trò này rồi thấy rất hay...chỉ tội cày level khá mệt ...vì quái vật ỏ EP1 ko nhiều lắm....trò này chơi thì đỉnh rồi ...nhưg mình nghĩ trò của PDAmill Arvale vẫn hay hơn trò này....ko hiểu có nhiều bác chơi trò đó chưa nhỉ ?

nếu bác muốn đăng ký theo tên ng khác mà ko phải thay đổi owner đã đặt thì bác dùng chuơng trình easy set owner,có thể dùng để set mỗi chương trình theo tên của 1 ngưới,thuận tiện cho việc crack
o2mini: arvale làm sao hay bằng được bác,đồ mặc thì ít,lại ko nhiều phép bằng,nói chung theo e thì cái này hay hơn arvle đó chứ

Bác ơi xem lại dùm em cái link nào em ko tài nào download đc .

cái link 4shared nếu down lúc này ko được thì bạn để lúc khác down nghen,tại vì có thể do nhìu ng down trên 4shared

Last edited by a moderator:
link bị delete hết rùi bác ạ .... chắc lâu quá lên server nó tự delete mất rùi ....

ai có thì re-up lại cho mọi người xài đi .... share mà ....

thanks for sharing !

Nhưng mà mình sài WM06 liệu download về có sử dụng đc không bạn? Mình thích những dạng Game này nhưng mà ko biết có sử dụng đc hay không nên mình chưa dám Download về mong anh trả lời giúp để em an tâm down về :D

Mình đang dùng SoftBank WM06,đang dow về mà nghe nói chơi kô được thì chán lắm nhỉ.:((

Status
Không mở trả lời sau này.
Back