• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game khủng nhập vai Requiem Of Hell

nguoiradividau

Game nhập vai nổi tiếng của hệ máy n-gage,có lối chơi giống như Diablo trên PC,đánh quái,tăng level,lụm vũ khí,làm nhiệm vụ,đặc biệt là game được xây dựng trên nên 3D(hem bik fải hok,chế đó. )
Game đã test trên kon N72 yêu quí
Các bạn cài All in one.Down file game về sau đó giải nén sẽ thấy một folder Requiem Of Hell,mở lên sẽ thấy folder system,trong đó có folder apps và libs,chép vào apps và libs trong thẻ nhớ
Muốn mở file ẩn thì Control panel->Folder Options->Chọn thẻ View->chọn show hidden files and folders
View attachment 179883View attachment 179882View attachment 179881
sau đây là link download
http://www.4shared.com/file/34539690/9410c297/Requiem_of_Hell.html?s=1
thank mình kái na

:-?:-?:-?:-?:-?:-?:(:)(:)(:)((
Minh Không chơi được máy loading Xong báo skip 7 là nó đơ luôn àh bạn
mình phải thóa pin đó

mình dùng N70 mà ram khỏe hơn N72 là Chắc cả bộ nhớ thẻ laanx máy mình còn trống rất nhều máy là 19M còn thẻ là 150M cơ mà

Last edited by a moderator:
mình dùng N70 mà ram khỏe hơn N72 là Chắc cả bộ nhớ thẻ laanx máy mình còn trống rất nhều máy là 19M còn thẻ là 150M cơ mà
Ram của N72.N70 thì ok.Chạy 2 game n gate kũng ok\-/
chắck là nó đụng với app phython hoặc fonts của bạn đấy:D

ban cho minh biet ban dung may gj,chu mjh dung N72 choi duoc bt na.Ban xem,bo nho may hay the nho c0n laj jt ko,co the bo nho c0n trô'ng ít,nên khj load bj nt,vì game cug khá nang.
Chú ý viết bài có dấu đầy đủ bạn nhé!!!

xjn lô~i mod cùng các thành viên,nhà mình ko có máy tính nên mình chi ol thu0ng xuyên bàng dt,mà mình dùng N72 nên chi viêt dc 1sô' dâ'u,chi co gáng thjnh thoang ra net p0st bài,m0ng ban ðièu hành và thành viên châm chuoc bo wa,cho tru0g hop cua mình,k0n khj post bài len box mình xin làm ðúng quy ðinh

xjn lô~i mod cùng các thành viên,nhà mình ko có máy tính nên mình chi ol thu0ng xuyên bàng dt,mà mình dùng N72 nên chi viêt dc 1sô' dâ'u,chi co gáng thjnh thoang ra net p0st bài,m0ng ban ðièu hành và thành viên châm chuoc bo wa,cho tru0g hop cua mình,k0n khj post bài len box mình xin làm ðúng quy ðinh

Bạn hãy thông cảm cho các ĐHV trên Diễn đàn,nhưng "Quy định của Diễn đàn" là vậy.Không phải khắt khe gì nhưng đã là "Quy định" thì chúng ta phải nghiêm chỉnh chấp hành thôi!!!

Trên diễn đàn PDAViet cũng đã có các phần mềm ứng dụng với Bộ gõ Tiếng Việt trên Mobile dòng Symbian S60,bạn hãy chịu khó tìm và dùng nhé!
Mà thôi để mình tìm giúp bạn cho nhanh vậy!!!Nó nằm ở đây hoặc ở đây bạn hãy vào tham khảo thêm,nhớ đọc kĩ hướng dẫn sử dụng và Down về dùng ngay nhé!!!

Bạn ơi làm ơn cho mình hỏi chút nhé. Mình đã hack dt bằng hellocarbide và chơi đc 1 số trò của n-gage(là những trò khi giải nén nếu có 1 file thì mình copy vào mục n-gage thì máy tự động chạy cài luôn). Nhưng có những trò khi giải nén ra thì có nhiều thư mục thì mình lại ko thấy máy tự cài đc và mình cũng ko biết cách cài ra sao nữa. Bạn nào biết thì làm ơn chỉ cho mình cách cài với. Mình đang dùng máy n81 2G.

Bạn ơi làm ơn cho mình hỏi chút nhé. Mình đã hack dt bằng hellocarbide và chơi đc 1 số trò của n-gage(là những trò khi giải nén nếu có 1 file thì mình copy vào mục n-gage thì máy tự động chạy cài luôn). Nhưng có những trò khi giải nén ra thì có nhiều thư mục thì mình lại ko thấy máy tự cài đc và mình cũng ko biết cách cài ra sao nữa. Bạn nào biết thì làm ơn chỉ cho mình cách cài với. Mình đang dùng máy n81 2G.

Máy N81-2G của bạn chạy Hệ điều hành Symbian OS 9.2, S60v3.Còn đây là khu vực dành cho các dòng S60v2,bạn hỏi lộn chỗ rồi nè!!!;;)
Bây giờ xin mời bạn hãy qua bên khu vực S60v3 để được trợ giúp nhé!!!;;)

Nhiệm vụ của MOD là vậy bạn ah, chỉ 1 vài lần đầu tiên thì có thể tạm tha, nhưng nhiều quá thì sẽ loạn topic, nếu bạn thường onl bằng điện thoại thì hãy tìm bộ gõ tiếng việt đi, để không bị del bài cũng như làm cho anh em mod khó xử. Mình cũng dùng N72 đấy thôi, lâu lâu cũng onl bằng nó nhwung vẫn gõ tiếng việt có dấu được đấy. Nếu không có bộ gõ thì pm mình send cho. Thân chào ban.

Cài all in one xong cũng không chơi đc buồn quá 8-| .Cài bộ fix của D102 cũng kô đc.Nhờ chủ topic up hộ hay dẫn link qua bộ all in one mà bạn đang dùng cái.

Kái game này mình có tải trong danh sách game fix của D101 chơi dc nhưng mà lại ko có tiếng thế mới chán.Ko biết link game trên đây chơi có tiếng ko nhỉ

Cài all in one xong cũng không chơi đc buồn quá 8-| .Cài bộ fix của D102 cũng kô đc.Nhờ chủ topic up hộ hay dẫn link qua bộ all in one mà bạn đang dùng cái.

cái này hum trứơc mình chơi,xong đưa thẻ nhớ ra wán net cắm vào máy tính đề post bài,xong bị virus mở thẻ ra,ko nhận các ổ system nữa fải format thẻ.Bi giờ ko còn gì nữa.Ai có post hộ mình kái na.Mà bạn ở Ngi kim,hay là Ngi Liên.

cái này hum trứơc mình chơi,xong đưa thẻ nhớ ra wán net cắm vào máy tính đề post bài,xong bị virus mở thẻ ra,ko nhận các ổ system nữa fải format thẻ.Bi giờ ko còn gì nữa.Ai có post hộ mình kái na.Mà bạn ở Ngi kim,hay là Ngi Liên.
Nói vậy thui chứ mình biết chắc chắn sẽ ko đc.Mình đã từng thử cài 1 bộ libs trên 2 thẻ nhớ khác nhau.Kết quả là 1 thẻ thì chơi đc,1 thẻ thì ko.Dù cho 2 thẻ đã 4mat sạch sẽ,máy cũng thế.Và đều dùng font mặc định của máy.Chả hiểu sao nữa.Xong lại lấy máy thằng bạn cũng N70 Me cũng làm như thế.Kết quả sao biết ko? Cũng 1 thẻ chơi đc 1 thẻ ko,nhưng là ngược lại máy của mình thẻ mà máy nó chơi đc thì máy mình ko,và thẻ máy mình chơi đc thì máy nó lại ko.Các game test: Tony Hawk,Ghost Recon,Đánh gôn, Requiem of hell.Riêng requiem of hell trên cả 2 máy 2 thẻ đều ko play đc.Còn các game Ngage khác trên 2 máy 2 thẻ vẫn chơi bình thường
P/s: Mình ở Nam Đàn ngay bãi xe quê Ngoại Bác ;;) ;;)

Chỉnh sửa cuối:
mình phải thóa pin đó

Ai giúp em với:(:)((em cũng bị tình trạng như thế này:((

mình phải thóa pin đó

Dung vay minh cung bi nhu vay ko chooi duoc

Ai giúp em với:(:)((em cũng bị tình trạng như thế này:((

Dung vay minh cung bi nhu vay ko chooi duoc

down bộ libs chuẩn(mình dùng All in One N70 vẫn chơi bình thường.) >>>>copy thư mục 6Rxx vào system\app thui nhé khỏi cần copy libs theo game đó vì đã có rồi.
với game này thì cần cài thêm 1file fix nữa;;)

Uh kể cũng lạ máy chơi dc game này thì hok chơi dc game khác mặc dù đã fomat kả thẻ và máy như bạn makimlien .Máy mình cài game này chơi dc( ko co tiếng) dùng bộ libs cuả d102.Nhưng game the roots gage of chaos thì ko.Cũng tiếc dc cái này thì mất cái nọ

Thử mở Bluetooth lên rồi chạy game thử có dc không? Lúc trước xài con N70 chơi game The Rootgate of Chaos phải mở Bletooth mới chơi dc.

Đã thử hết cách rồi từ bỏ... Chắc chắn chơi game ngage là mở blutool rồi..Ai có bộ libs xịn chơi roots thì share a e đi

Game này trước em cài ko cần bộ lib nào cả vẩn chơi dc .Chỉ cần cài python và system main os81 là ok thôi .

Back