• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game mới hấp dẫn ~ Hiệp Sĩ Que S60v3 J2ME Tiếng Việt by dung1291985

dung1291985

Giới Thiệu
Băng đảng khủng bố Rìu Đen có mặt khắp nơi, chúng muốn làm bá chủ và tất cả mọi người phải làm tay sai cho chúng, nhiệm vụ của bạn là tiêu diệt sạch băng đảng này và giết tên trùm đầu sỏ Rìu Đen ......

Thông Tin:
Hiệp Sĩ Que - Stick Man Việt Hóa bởi dung1291985
Bản quyền PDAViet

Game này rất đặc biệt ở chỗ chỉ toàn là hình đen trắng, các nhân vật và bối cảnh nhìn như truyện tranh vậy, nhưng trò chơi ko kém phần hấp dẫn vì những pha hành độnh đánh đấm hệt như võ thuật Trung Hoa vậy, trò chơi này khá khó vì bạn phải chống lại rất đông đám tay sai cho đến đại ca, thủ lĩnh với nhiều đòn hiểm... khi tích lũy được nhiều điểm bạn sẽ được thưởng mạng, có chức năng gửi tin (tất nhiên lại free :( ) nhưng đừng lạm dụng nha, thử xem hết sức mình bạn chơi đc đến đâu :))

Chỉnh sửa cuối:
cái tên game tếu ko đỡ dc =))

Vừa mới sắm cái HDD Seagate 500Gb theo tiếng gọi trái tim :p h phải cài lại hết máy...sao lưu dữ liệu + backup cái N95 8Gb ra để up firmware mới ... có khi 1-2 ngày sẽ biệt tích ;;)

game chơi hay ghê,đang đi tự nhiên thấy cửa hàng có bảng hiệu PDAViet,vui phết ^^,nhưng hơi ngắn nhỉ,tiếc ghê,có 3 cửa à :((

hix. A xem hộ cái, N81 lúc vào chơi đi bình thường, nhưng mà khi đánh vào một thằng nào đó thì nó giật giật, đánh kô đc, mất vui quá...

Back