• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game nhập vai cực hay "Vương quốc Rồng" (Tiếng Anh) s60v3 240x320 J2ME!

dung1291985

World of Dragon
(Game chơi nối mạng)

"Vương quốc Rồng" một câu truyện ly kì đầy hấp dẫn, lối chơi game nhập vai đầy lôi cuốn, bạn cần có một kết nối mạng để chơi, bạn có thể nâng cấp nhân vật, với nhiều sự lựa chọn, với hơn 10,000 đồ vật và hơn 1000 nhiệm vụ để sẵn sàng đối chọi và thử sức! Chúc các bạn có những giờ phút chơi game vui vẻ!

The launch of World of Dragons breaks new ground in the online games industry, conceived as the first multiplatform game where users can feel the RPG experience from Internet-connected mobile device.
World of Dragons has all the elements of the classic RPG where players can develop their character, choosing from among 4 races and 6 different professions, using more than 10,000 items in over 1,000 missions.

Video
:
YouTube - Gameplay: World of Dragons MMORPG for Mobile

Chỉ cần xóa đuôi 7z và tiến hành cài đặt!

Một game hay nhưng lại là online nên k thể chơi mợi lúc mọi nơi.

ôi tiền đâu mà nộp phí gprs bi giờ.tháng trước em dùng hết có 700k tiền gprs hà:((

ôi tiền đâu mà nộp phí gprs bi giờ.tháng trước em dùng hết có 700k tiền gprs hà:((

700k... bó tay, thế thì dùng trọn gói có 300k thì phải (Viettel) hoặc gói D50, 50k/1 tháng mà đc free 300Mb mỗi tháng... sài bét nhè ko hết b-)

mình dùng mobiphone mới đen chứ:-??.
game này mà có cả chế độ chơi offline có phải mỹ mãn ko nhỉ

mình dùng mobiphone mới đen chứ:-??.
game này mà có cả chế độ chơi offline có phải mỹ mãn ko nhỉ

Không hiểu sao mấy cái game nhập vai hay này cứ phải online, vừa tốn kém vừa k tự do. Trên điện thoại thì chơi OFF có phải tiện lợi hơn k?

chơi qua Gprs có bị giật ko hả các bạn,mà chơi trò này có tốn nhìu dung lượng ko,mỗi tháng hết khoảng bao nhju Mb vậy bạn

chơi qua Gprs có bị giật ko hả các bạn,mà chơi trò này có tốn nhìu dung lượng ko,mỗi tháng hết khoảng bao nhju Mb vậy bạn
Khi di chuyển thì k giật, khi wa map mới thì lâu. Khi đánh thì load hơi lâu ;)
Test dùm đó chứ k ham game ;)
Posted via Mobile Device

Game online thì cứ chơi qua wifi là ổ nhất vừa k giật lại miễn phí chứ chơi qua GPRS thì hơi oải.

sao game hay cứ là màn 240x320 thế nhỉ, cái này có màn 320x240 ko mấy bồ

Đành chịu thôi bồ ơi, xài màn hình ngang có bàn phím QWERTY thì phải chịu thiệt về khoản game và theme. Thường thì game hỗ trợ màn hình đứng nhiều hơn màn hình ngang.:(:(

Back