• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GameLoft - " Zombie Infection "

sao game này đow về giải nén ra thì có quá trời file luôn vậy , mình dùng N81 , choi n-gage thì chỉ có file.n-gage mới cài đc mà , ai giúp mình cài game này cho N81 với , máy mình ko install đc

Down về bỏ đuôi .7z đi rồi cài bt bạn ah.

mình giải nén ra rất nhìu file , sao lạ vậy nhĩ , có đuôi là .MF
vậy thôi à , bỏ đuôi .7z rồi

mình giải nén ra rất nhìu file , sao lạ vậy nhĩ , có đuôi là .MF
vậy thôi à , bỏ đuôi .7z rồi

Bỏ cái đuôi .7z thôi.
Ví dụ game có file x.jar.7z bác đổi thành x.jar thì nó sẽ chuyển sang biểu tượng của file x.jar. Khi đó thì bác cứ cài thôi.

sao em chơi phá đảo rùi mà không thấy đoạn thàng con zai dùng súng lade nhỉ lần trước chơi ở máy 5800 của ông anh thấy nó dài lắm mà bây giò chơi thấy ngắn cũn

sao em chơi phá đảo rùi mà không thấy đoạn thàng con zai dùng súng lade nhỉ lần trước chơi ở máy 5800 của ông anh thấy nó dài lắm mà bây giò chơi thấy ngắn cũn

2 bản dành cho 5800 và S60v3 thì khác nhau mà bạn làm sao so sánh với nhau được:-?

Game này hình như có mấy bản liền 1 bản cho s40v3 và 1 bản cho s60v3 thì phải , cả 2 đều có kích cỡ màn hình là 240*320 nhưng bản cho s60v3 thì nội dung hay hơn chơi có nhiều tính năng hơn (như nhặt nhiều món đồ để xoay).Game này hay đó

Back