• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Games E61/E61i/E62/N77/E71... Màn Hình 320x240

Có nên đưa Topic này lên khung chú ý cho mọi thành viên đếu truy nhập dễ dàng?

• Total voters
    345
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.
Game Supermodel+Empire.Một game mới lạ dành cho những ai yêu thích thời trang:p:D.Ai yêu thời trang nào??Click thanks để biết các bạn ủng hộ mình nhen

Game Supermodel+Empire

Một game mới lạ dành cho những ai yêu thích thời trang:p:D.Ai yêu thời trang nào??Click thanks nếu các bạn thấy bài viết có ích để biết các bạn ủng hộ mình nhen

Game 5 Card Slingo Adventure

Đây là game cho màn hình 320x240,một game giải trí nhẹ nhàng khi các bạn vượt qua các level của game hành động.Click thanks để chứng tỏ mình là người lịch sự cũng như biết các bạn đang ủng hộ mình.Chúc các bạn vui vẻ

Chán thật,mình vì mọi người nhưng mọi người coi mình như mọi,down nhưng ko hề biết cám ơn 1 câu,sry Mod nha vi đã spam nhưng tình hình này thì pó tay.info:-??

Chán thật,mình vì mọi người nhưng mọi người coi mình như mọi,down nhưng ko hề biết cám ơn 1 câu,sry Mod nha vi đã spam nhưng tình hình này thì pó tay.info:-??

Thế nào cũng có đất dụng võ thôi mà người anh em,lúc trước topic này cũng ế nhệ àh =D>

UNO

-UNO™ on mobile reproduces the classic card game: Easy-to-understand rules offer challenge and excitement to all.
-Use your Action Cards wisely and don't forget to call "UNO™!" when you have only one card left!
-All your favourite Action Cards are here: Wild, Reverse, Draw 2, and more!
-Customize your game with 9 different rule sets to play your way including 7-0 and Jump-in.
-Progress through the increasingly difficult challenges in Tournament Mode to collect prizes.
-Play against the AI or your friends on one device in Multiplayer Mode.

DEEP 3D - Submarine Odyssey

+Game với hình ảnh đồ họa 3D
+Cách chơi phiêu lưu mạo hiểm,chỉ mình bạn ở dưới đái đại dương sâu thẳm với bao nguy hiểm đang chờ trực và có thể nuốt chửng bạn bất cứ lúc nào
+Âm thanh sống động nhưng cũng không kém phần rùng rợn
+Nhân vật nhiều giúp cho bạn thoải mái lựa chọn
+Đặc biệt có thể dùng ảnh thật của bạn để làm nhân vật(vào Game sẽ biết :D )
+Có 2 sự lựa chọn cho màn hình của từng máy điện thoại 240x320 và 320x240

Game High School Musical 320x240.Một game vui nhộn.Click Thank để biết mình là người lịch sự nhé

Game Cricket 2009 new hot dành cho những người mê thể thao các kiểu:D.CLICK THANK ĐỂ ỦNG HỘ MÌNH NHEN.Rename .7z thành .jar rồi bắt đầu giải trí nhen:-/

THQ Wireless WWE Legends of Wrestlemania 3D

Westling, một loại "thể thao" mà người Mỹ rất khoái. Thực chất, các cảnh đánh nhau trên sàn đều là giả tạo, được sắp xếp. Phải thừa nhận là mức độ "đóng kịch" của các võ sĩ này rất cao, đôi lúc vẫn có đổ máu. Tuy nhiên, dễ dàng thấy được đó là giả, bởi vì không ai có thể chịu nổi những đòn đánh khủng khiếp như vậy mà không bị gì cả, không gãy xương, không bầm tím... và vẫn đủ sức đánh lại.
Trong giới võ sĩ Westling có sự phân chia rõ ràng về "trắng, đen"; Các võ sĩ "đen" thường áp đảo ban đầu nhưng cuối cùng vẫn thua.. Nói chung đây là một màn kịch rất đạt, đầy tính bạo lực.Và bây giờ bạn sẽ trãi nghiệm cảm giác bị đánh te tua qua Game này nhé:)) (đừng có múc luôn Trọng Tài là đc roài >:) )

Game hành động mới đây.màn hình 320x240 nhé.Mong được các bạn ủng hộ thật nhìu nhen

Game hành động lên level hấp dẫn đây,thử thách và rùng rợn đang chờ các bạn.Chú ý:Những ai tim ko to đừng chơi nhé:))>:):)).Click thanks ủng hộ mình NHÉ

Đây là Game thuộc thể loại nhanh trí,Sử dụng khả năng sẵn có của các chú công nhân tí hon để mở đường về đến đích,Game rất hay nhé các bạn,không chơi thì hơi...phí ;)

Chủ nhật là 1 ngày nghỉ,và để giải trí người ta thường hay chơi bài,vậy anh em mình sẽ cùng nhau thử quản lý các sòng bài qua game này nhé,hình ảnh và âm thanh rất sống động 320x240..Mong các bạn ủng hộ mình nhen

Game cũ nhưng rất hay vì là game Việt Nam chính hiệu đây.Có lẽ đã rất nhiều người chơi game này,mình post ở đây để cho ai chưa biết và thử sức nhé.Mong các bạn ủng hộ,bản này dành cho 320x240 nhen

Status
Không mở trả lời sau này.
Back