• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Games E61/E61i/E62/N77/E71... Màn Hình 320x240

Có nên đưa Topic này lên khung chú ý cho mọi thành viên đếu truy nhập dễ dàng?

• Total voters
    345
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.
Game Tom And Jerry Pinball Pursuit 320x240 dựa theo 2 nhân vật của phim hoạt hình nổi tiếng Tom-Jerry:D:D:D.Mong các bạn ủng hộ nhen

Game Dewy's Adventure 320x240 vui nhộn với những nhân vật cực kì dễ thương_tác phẩm của Konami.Mong các bạn ủng hộ nhen

Game The+Return+of+Musketeers+320x240 dựa theo 1 tác phẩm điện ảnh.Mong các bạn ủng hộ nhen

Một game rất vui nhộn-Bull+Run+Fever+multiscreen(dành cho nhiều màn hình).Mong các bạn ủng hộ nhen

Một game dựa theo tác phẩm của Nintendo DS-Phoenix Wright I 320x240.Mong các bạn ủng hộ nhen

Game Ninja Kult-game đi cảnh,nhập vai ninja bạn sẽ đi trừ gian diệt ác-kết thúc có hậu nha:D=D>.Mong các bạn ủng hộ nhen

Game dựa trên tác phẩm rất hay của Hollywood-The Bourne Ultimatum 320x240.Mong các bạn ủng hộ nhen

Chỉnh sửa cuối:
Bạn có nhiều game hấp dẫn thật!

Game Tomb Raider Slot Machine 320x240.

Cứ đà này bạn sẽ qua mặt Novu trog topic Games này cho coi,nhưng hình minh họa khá nhỏ và ko chi tiết bằng của Novu!hihi.vả lại một số Games ko hỗ trợ bàn fím của E71, mấy games bạn đưa lên bạn đã chơi thử hết chưa?

Cứ đà này bạn sẽ qua mặt Novu trog topic Games này cho coi,nhưng hình minh họa khá nhỏ và ko chi tiết bằng của Novu!hihi.vả lại một số Games ko hỗ trợ bàn fím của E71, mấy games bạn đưa lên bạn đã chơi thử hết chưa?

Có khoảng hơn 500 game cho màn hình 320x240,nên khó lòng mà chơi hết được,nhưng đa phần những game mình post mình đã test,1 số game các nút điều khiển bị lệch,ví dụ như:Chữ A là nút đánh tương tự ở 1 số game là số 5.Chữ S,E,F,C lần lượt là Lùi,Nhảy,Tới,Ngồi,bạn thử xem sao nhé.Nouvu la Vip member rồi nên post bài hay cũng phải:D mình đang cố trở thành vip Member,hehehe

Chỉnh sửa cuối:
Game Super Collapsew 320x240 giống như game Diamond nhưng hấp dẫn và hay hơn.Mong các bạn ủng hộ nhe

Status
Không mở trả lời sau này.
Back