• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

***GAMES VIỆT dành cho S60 - HOT HOT ***

Sao bạn dám khẳng định là tốn tiền ? Chắc bạn chưa tải về dùng thử rồi :D

Đúng là phải dùng thử mới khẳng định được mọi thứ. Anh em nên down về và chơi thử coi xem thế nào!

Em down Thach Sanh với Sudoku rồi.Chơi được 2 ngày thì nó bắt đăng kí. Có cách nào đăng kí free không các bác

Chỉnh sửa cuối:
hay cai deo j cui mia het so voi may game nuoc ngoai ca .co thay game thach sanh cung tam dc thui

hay cai deo j cui mia het so voi may game nuoc ngoai ca .co thay game thach sanh cung tam dc thui

MOD del + band nick tay nay kuôn đi cho rồi
phạm 3 trọng tội là
+ Spam đây mà
+ ko có Tiếng Việt(nhìn thì đoán là onl trên mobile)
+ dùng từ ngữ thiếu lịch sự
X-(

Mọi người ơi cho mình hỏi ! Mình dùng máy 7610 có cài game "ninja shool" bản full đã đăng ký đàng hoàng , nhưng mà khi mình vào game thì chưa đc 2-3 phút (nhiều lúc chưa đến đc 1p) thì lại bị đơ >> out ra ngoài màn hình ! Nản quá hjx hjx!

anh em nào có game rồng đen mà có thể chơi trên N70 đwowjc không, cho em xin với, em nghe nói game này hay lắm, tìm line để cài đặt mà không thấy

Mấy pác ơi game Thạch Sanh có đồi đăng kí không dzậy???
E xài con 6600 k biết sao??

Giờ tìm đâu ra có người cũng cài game này giờ!!?Có pác nào đăng kí rùi kg,chỉ dùm đi!! Thanks nhìu lắm !!:):)

Back