• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Gắn nhạc chuông riêng cho từng SMS với PM Magic Message Manager V1.10(0)

Trubic làm ơn hướng dẫn cụ thể được ko? Mình vào xem/âm thanh tin nhắn chỉ có chọn âm thanh theo cấu hình chứ ko chọn đc âm thanh riêng. Vd có 5 cấu hình 5 nhạc chuông thì chỉ đc đặt theo 5 nhạc chuông đó thôi. Thanks

trước tiên bạn phải chép tất cả nhạc vào !:\sounds hoặc !:\data\sounds tại đây bạn tạo tất cả bao nhiêu thư mục nó cũng nhận, ngay cả trình mặc định khi bán gán nhạc cho danh ba thì cũng phải chép vào theo đường dẫn đó nó mới nhận nhé!
Sau đó vào phần mềm di chuyển qua âm tin nhắn sau đó chọn tên muốn gán nhạc chuông bấm OK hoặc Tùy chọn --> đặt chông tin nhắn sau đó kiểu chuông bạn để âm to dần hay đổ chuông cũng được. Tại đây bạn chọn âm lượng theo ý rồi vào kiểu chuông và chọn nhac chuông sau đó click vào xong rồi chờ người yêu gọi đến là sẽ thấy điều gì xảy ra nhé. Hihi :D
Mình nhớ không nhầm là có bản 1.2 lâu rồi thì phải?
cho bạn đi khắp các web tải bản 1.2 về cài vào sau đó vào about xem nó là ver nào. Dám cá là 1.1 mà thôi. Mình test hầu hết rồi và có chú thích trên bài #1 mà vip! :D

Chỉnh sửa cuối:
cho bạn đi khắp các web tải bản 1.2 về cài vào sau đó vào about xem nó là ver nào. Dám cá là 1.1 mà thôi. Mình test hầu hết rồi và có chú thích trên bài #1 mà vip! :D
ủa vậy hả:-??, mình ít khi đọc chú thích:D, thảo nào thấy trên trang chủ của nó có phiên bản 1.5 mà không thấy có thuốc, chắc 1.5 cũng như 1.1

ủa vậy hả:-??, mình ít khi đọc chú thích:D, thảo nào thấy trên trang chủ của nó có phiên bản 1.5 mà không thấy có thuốc, chắc 1.5 cũng như 1.1

chẹp chẹp vip mua thuốc uống mà ko đọc kỹ hứơng dẫn sử dụng thì ............ Chiít :D
p/s: Đã phát hiện lỗi trong bản dịch chỗ phát đi các tập tin sửa thành tin nhắn bluetooth mới đúng, mình đã fix và up lại tại bài #1. Anh em quay lại dow dùm mình. Xin cảm ơn!

Sau đây mình xin hướng dẫn mem nào ko biết cách đóng gói pm mà ko cần sign khi cài (ai biết rồi xin im lặng) do mạng chập chờn nên làm biếng úp ảnh. nếu ai làm ko được thì pm để mình cho 500đ ảnh gif hướng dẫn.
* trước mình toàn nhúng file cer trên sisware, nhưng giờ công nghệ hại điện quá, mobi gần như làm được như pc. Nên mình hướng dẫn sign cer chung cho các bạn dùng mobi đóng gói chỉnh sửa pm.
bưóc 1: mở siseditor lên. Chọn 1 pm nào đó cũng được( xin lưu ý ko phải pm nào cũng dùng cer chung, như ttpod, helloox, adl,... Ko thể làm theo cách này)
bước2: khi chỉnh sủa xong xuôi bạn kéo xuống phần cuối là chũ ký. Tại đây bạn bấm tùy chọn-->chữ ký-->đăng nhập gói (tại đây nếu máy bạn đã chép các file BiNPDA.cer; BiNPDA.key và SelfSign_30years.cer; SelfSign_30years.key vào đường dẫn !:\data\certificates\) thì nó hiện lên 2 gói chũ ký đó. Bạn chọn 1 trong 2 nhé. sau đó lưu lại và thưởng thưc. Nếu cài vẫn lỗi chứng chỉ thì chỉ có sign băng chính 2 file cer và key của imei máy bạn. Chúc các bạn thành công!

đây có lẽ là thiếu sót của ver này. Mình tìm hoài ko thấy rung. Chờ ver 1.5 phat hành bản tiêm thuốc xem sao!

chán thế kái này hay nhưng k rung thi k dám dùng đâu. hơi ồm tẹo là k thấy gì rùi. hix đợi ver sau vậy.

chán thế kái này hay nhưng k rung thi k dám dùng đâu. hơi ồm tẹo là k thấy gì rùi. hix đợi ver sau vậy.

đã chơi âm thanh mà cần gì rung hả anh? Cứ chơi max sound đi nghe đã rùi khỏi rung tốn bin lắm :D

mik vừa tét trên N73. nó báo error nhưng vẫn cài đc vào máy đó. hđ bt`. mỗi tội toàn tiếng anh ko bít sài

mik vừa tét trên N73. nó báo error nhưng vẫn cài đc vào máy đó. hđ bt`. mỗi tội toàn tiếng anh ko bít sài

vì n73 ko có tiếng việt, nên khi cài bạn phải chọn tiếng việt nó mới có tiếng việt. Còn các máy có tiếng việt, thì chó thể chọn phiên bản tiêng việt, hoặc đồng bộ hoá ngôn ngữ. Riêng bản đồng bộ hoá ngôn ngữ thì bạn dùng tiếng anh nó sẽ là tiếng anh, còn tiếng việt nó sẽ là tiếng việt! Chuc vui!

pm này ko khởi động cùng máy được? restart máy là phải vào lại pm:-?

Back