• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GestLogo v2.5 - Trình làm logo

Status
Không mở trả lời sau này.
đã test ok, nhưng logo bằng ký tự xấu quá, ở dưới ký tự mà mình ghi, có 1 đoạn mặc định ngày tháng, hic, có ai làm đc logo như kổi ko?? bạn kổi ơi, làm giùm mình logo ghi "trọng huy" đc ko???
à bạn cho mình hỏi những file ảnh trong gestlogo nằm ở đâu vậy bạn??? thư mục nào ấy???

File ảnh của gest nằm trong system/app/gestlogo nhé!

mình đã Disable Intallserver va Open4all mà sao vẫn ko vào đc? lam sao để vào dc pm này nhỉ?

Mình cài rồi, xài bao nhiêu ứng dụng cần Python rồi mà, bấm vào pm nó báo phải tắt caff off gì đó, mình đã disable patch trong Rom rồi mà vẫn ko đc.

Bạn phải apply cái open4all mới dùng được. Apply nhen, có nghĩa là cho phép truy cập hệ thống đó.

Mình đã thử apply all và chỉ apply cái open4all thôi nhưng vẫn ko cho vào pm?

Rầt hay.Mà bạn hướng dẫn nút lên trên của phím 5 chiều ai không đọc kỹ chắc không biết chọn lun quá.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back