• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GGheart v1.52 (CN) SymbianOS9.1 Signed - the best home screen replacement app!

E thấy cái pm nge nhac ggpod họ rusian hóa đc mà. Sao hok hoỉ họ kinh ngiệm hả mấy a Sympviet
Hỏi mà họ chưa trả lời, hình như muốn dấu nghề.
biết bao h mới có bản cho 320x240 vh đây:( thx bác dũng ^^!
Bạn lên trang chủ để hỏi.
E63 có chơi đc em này ko các bác nhỉ.
? Mà chỉ có tiếng tàu thì ngán nhỉ ;(

Đọc bài 1 để biết thông tin hỗ trợ cho Mobile.

em thử dùng cái bản này rùi . cài vào máy dùng thấy thi thoảng bị khởi động lại

Mình thì cài ngon dùng giao diện IPHOne rất mượn mỗi tội tiếng Tàu chả hiểu gì cả.phí quá trời

trước giờ bản nào cũng có ít lỗi phải khởi động lại máy mà,do nó ngốn Ram quá đó.có ai biết cài cái khóa phím hok dậy.lúc trước xài rùi mà giờ cài phiên bản mới này ko biết nó nằm ở đâu.Thông báo,xài đồ trung quốc rất có hại cho sức khỏe của người Việt Nam hehe

nhưng mình thấy trên hình minh họa có kiểu khóa phím iphone mà,vả lại phiên bản cũ có kèm theo chức năng này,ko lẽ phiên bản mới lại ko sao;;)

Hehe cứ dùng đi, máy phục vụ mình chứ mình đâu phục vụ nó, mua máy có hệ điều hành chủ yếu có vậy thôi, không dùng thì quá phí phạm tài nguyên:p...

Không Việt hóa nỗi thằng này hả Vothien?

Cha'j! Iu wo'a! Thank mj' anh nhj'u! Herher... Em mu'j ta^p t0.e h0.c tje'g Chinese... Be'k chu't...

đề nghị bạn lần sau viết tiếng việt rõ ràng khi post bài

Last edited by a moderator:
cái này xài mê thiệt ! mà tốn ram quá! bị đơ máy hoài à!
thế bác nào có cách tách gói theme đó thành từng theme lẻ ra để xài cho đỗ tốn ram không? sài mà không bị đơ máy thì quá tốt!
*nếu không được xin đừng mắng em nó ! vì em nó mê cái thêm này quá :D

Những phần mềm cài được nhưng không sử dụng được thì post làm gì

Những phần mềm cài được nhưng không sử dụng được thì post làm gì

Sao b lại nói là k sử dụng dc.các cao thủ đã cố gắng VH nhưng k dc.nên a vothiên1234 đã có bài hướng dẫn sử dụng khá đầy đủ rồi mà.k biết có bản nào dùng dc cho màn hình ngang hay k chứ bữa hôm m cài bản m đang dùng cho màn hình ngang mà k dùng dc.

mình cũng không dùng được cho màn hình ngang chán quá ........ :(

Chỉnh sửa cuối:
Back