• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giả lập chạy ứng dụng S60 3rd trên PC, cái này có chưa?

tiny1990

có ai xài cái này chưa? cho em xin link đi. để test ứng dụng cho dể, và test việt hóa nữa chứ kết nối cáp và tháo thẻ ngán quá :((

hình như bạn đang nói pm SDK, pm này có từ lâu rồi nhưng chỉ chạy đươc file .jar thôi chứ không chạy được file .sis đâu. mình khuyên bạn đừng nên down về cho mất thời gian(những 2 trăm mấy chục mb lận) mà không chạy được file .sis thì còn nói làm gì nữa nhỉ.

Chỉnh sửa cuối:
pm này có từ lâu rồi nhưng chỉ chạy đươc file .jar thôi chứ không chạy được file .sis đâu. mình khuyên bạn đừng nên down về cho mất thời gian(những 2 trăm mấy chục mb lận) mà không chạy được file .sis thì còn nói làm gì nữa nhỉ.
pm j mà ghê gớm thế bạn? tui cài J2SDK với cái j2me_wireless_toolkit có 60mb ah

pm này có từ lâu rồi nhưng chỉ chạy đươc file .jar thôi chứ không chạy được file .sis đâu. mình khuyên bạn đừng nên down về cho mất thời gian(những 2 trăm mấy chục mb lận) mà không chạy được file .sis thì còn nói làm gì nữa nhỉ.

ông này bậy ghê, ông test lần nào chưa mà bik, tui test rùi nà
ko những chạy được mà còn chạy tốt các file sis sisx nữa kà
chỉ cần tải đúng phiên bản thui
link down rất nhanh (100mb khoảng 15') trên forum của nokia
http://www.forum.nokia.com/info/sw.nokia.com/id/4a7149a5-95a5-4726-913a-3c6f21eb65a5/S60-SDK-0616-3.0-mr.html

Chỉnh sửa cuối:
http://www.forum.nokia.com/info/sw.nokia.com/id/4a7149a5-95a5-4726-913a-3c6f21eb65a5/S60-SDK-0616-3.0-mr.html

Mình vào tới tang web rồi mà ko bít down ở chỗ nào mong bạn hướng dẫn kỹ dùm ạh. Thanks nhiều:)

Mình down bản mới nhất S60 3rd FP2 (hơn 300MB) nhưng chỉ cài được Themes chứ không cài được game và ứng dụng dạng sis/sisx, còn Java thì OK.

Mình down bản mới nhất S60 3rd FP2 (hơn 300MB) nhưng chỉ cài được Themes chứ không cài được game và ứng dụng dạng sis/sisx, còn Java thì OK.

Ủa bản mói nhất hơn 455MB mà vậy lả bạn down bản củ rồi.thử lại xem sao.ban FP2 V1.1 đó.

[/URL]

có lẽ ông xài pm khác với pm mà tui xài, làm gì nói tui bậy này bậy nọ. tui ko test làm sao tui bít mà tui nói là chỉ chạy được file .jar. mem xiaohuang cũng xài pm giống tui kìa, ông xài pm nào thì kệ ông, đừng nói tui bậy nha, X-(X-(X-(

Last edited by a moderator:
có lẽ ông xài pm khác với pm mà tui xài, làm gì nói tui bậy này bậy nọ. tui ko test làm sao tui bít mà tui nói là chỉ chạy được file .jar. mem xiaohuang cũng xài pm giống tui kìa, ông xài pm nào thì kệ ông, đừng nói tui bậy nha, X-(X-(X-(

giả lập s60 thì chỉ có sdk do nokia phát triển thui chứ phần mềm nào khác nữa
ông ko test kĩ chứ gì
mà thui ko cãi lộn trên đây làm gì

haha hahaha hên quá load lai chay được 200-250k/s rui kakakaka, thank verymush !, mà về tét thử ko chơi được game .sisx là vào solo xói xã ngen ^^

pác ơi load về cài rồi mà ko biết sử dụng như thế nào đây ?, pác làm ơn cho xin cái hướng dẩn để chơi được game .sisx trên pc đi, chứ nhứ thế này tui potay, hay pác nào có phần mềm chạy game có đuôi .sisx trên pc thì pót lên giúp tui với, tui đang rất cần, thank trước ! (ai giúp tui thank 2 acc luôn :)))

pác ơi load về cài rồi mà ko biết sử dụng như thế nào đây ?, pác làm ơn cho xin cái hướng dẩn để chơi được game .sisx trên pc đi, chứ nhứ thế này tui potay, hay pác nào có phần mềm chạy game có đuôi .sisx trên pc thì pót lên giúp tui với, tui đang rất cần, thank trước ! (ai giúp tui thank 2 acc luôn :)))

Bạn có thể úp file đó lên Mediafire cho anh em được không? =D>=D>=D>=D>

Bạn có thể úp file đó lên Mediafire cho anh em được không? =D>=D>=D>=D>

thôi hok up đâu, ngu sao up, tự load đi ...kakakakakaka :)) !
Nói đùa thôi chứ mình chơi ngoại hàng net nên không có thời gian để up chứ hem phải kipo gì mà giử chơi mình ên, với lại còn 1 chuyện quan trọng là.. nói nhỏ cho nghe (..hồi đó giờ có biết up fie là gì đâu :-??, tui gà lắm ông ui (_ _")..tủi thân wa'..:((), nói nhỏ ông biết thôi chứ đừng cho người # biết, người ta biết bắt tui đem thiêu tập thể ah, dạo này dịch cúm 9@` bùm phát rộng lém lun.. :(

sao chưa có ai hướng dẩn sử dụng vậy nè, hoặc có ai biết pm nào chơi được game đuôi .sisx thì làm ơn pót lên cho tui đi mà, làm ơn làm phước mà.. (nhớ cho xin cái hướng dân un nghen !) đa tạ .. đa tạ ^^!

mình đang dùng S60 3rd edition FP2 cài ứng dụng java thì ổn còn file sis thì nó báo lỗi certificate error.contact the application supplier
bạn nào biết ko ?

Back