• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giải đáp thắc mắc về sử dụng pm VH.

Nguyên văn bởi PThanh959 Xem Bài gửi
mình xai N82 (có tiếng Việt)khi cài cclock vào thì nó hiển thị màn hình chờ bị lỗi thứ (thứ hai >Th1ee9 hai- thứ tư >Th1ee9 t01b0 ...) có Bác nào giúp mình cài cho nó lên TV đầy đủ kg?mình cài cho N96,E 63 thì nó hiển thị đúng tiếng Việt???các bạn ra tay giúp mình nhé
Máy bạn chắc bị lỗi font tiếng Việt, bạn tìm fonts tiếng Việt chuẩn cài vào xem có khắc phục được không?

Mình đã thử nhiều Fonts rồi mà kg được,cái cclock màn hình chờ vẫn kg hiển thị được tiếng Việt,Bác Minh Thang tìm giúp mình Fonts nhé,Thanks!

Anh Minhthang ơi, mấy hôm nay em dùng fm Foreca Wheather 1.4.0 khi đang vào mạng để nhận giữ liệu thì nó lại báo:cannot indify user... rồi hiện ra 1 bảng bắt nhập licence là sao?

Anh Minhthang ơi, mấy hôm nay em dùng fm Foreca Wheather 1.4.0 khi đang vào mạng để nhận giữ liệu thì nó lại báo:cannot indify user... rồi hiện ra 1 bảng bắt nhập licence là sao?

Anh cũng bị đây có gì PM cho em sau nhé!:(:)(:)((

Hix, kiểu này lại phải ngồi xem dự báo thời tiết trước khi ra đường rùi!

WomanMobile 2.02 -Mã ĐK: 33525-97476!

Phần mềm Biện pháp tránh thai Việt hóa.

"MinhThang&Caominh171 Đồng thực hiên"

Pass: SymPViet

Mod xem lại dùm PM này khi cài vô máy N75 ko có tiếng việt, chỉ toàn tiếng anh như bản gốc. xin đc giúp đỡ. Thank!

Mod xem lại dùm PM này khi cài vô máy N75 ko có tiếng việt, chỉ toàn tiếng anh như bản gốc. xin đc giúp đỡ. Thank!

PM này đã được test trên N92,N95,N73 không sảy ra lỗi hiển thị ngôn ngữ Việt, bạn xem trên máy bạn phần cài đặt ngôn ngữ kiểm tra thử bạn nhé, nhớ chọn tiếng Việt khi cài đặt mình vừa kiểm tra xong vẫn tốt.

Chỉnh sửa cuối:
E dùng cái phần mềm Handy Shel 1.04 của a MinhThang lần đầu cài thì vào là tiếng việt.E ấn thoát ra vào lại thì lại biến thành tiếng anh.Xóa đi cài lại thì đc tiếng việt nhưng thoát cái vào lại lại mất tiếng việt.Ai biết chỉ em với :D

E dùng cái phần mềm Handy Shel 1.04 của a MinhThang lần đầu cài thì vào là tiếng việt.E ấn thoát ra vào lại thì lại biến thành tiếng anh.Xóa đi cài lại thì đc tiếng việt nhưng thoát cái vào lại lại mất tiếng việt.Ai biết chỉ em với :D
Lạ nhỉ . Không biết a Thắng vh trên file rsc hay r01 ? bạn vào apps chuyển file r01 ra chỗ khác xem. Tiện thể xóa luôn mấy file r** khác đi nếu có. Chỉ để lại 1 file rsc thôi .

Lạ nhỉ . Không biết a Thắng vh trên file rsc hay r01 ? bạn vào apps chuyển file r01 ra chỗ khác xem. Tiện thể xóa luôn mấy file r** khác đi nếu có. Chỉ để lại 1 file rsc thôi .
Đã xóa 2 file rsc của Jastaskman và Handy Shell thì thoát ra vào lại vẫn có tiếng việt :p
ImageDesigner v.1.32[Cập nhật]

Cái phần mềm này mình đã thử cài rất nhiều bản kể cả bản này nhưng đều có 2 lỗi là vào mở hình mới no không hiện lên toàn màn hình của mình mà nó phóng to đùng chỉ nhìn mỗi đc 1 góc.Phải di chuyển con trỏ thì mới nhìn đc đoạn bên cạnh.Ko tìm đc chỗ để xem đc cả hình mình định sửa.Thứ 2 là lúc chọn lưu thì đều báo Không đủ bộ nhớ.Mình dùng N95 thường,ra ktra còn 23M trống.Bạn nào biết cách khắc phục chỉ mình với:(

Đã xóa 2 file rsc của Jastaskman và Handy Shell thì thoát ra vào lại vẫn có tiếng việt :p

Cái phần mềm này mình đã thử cài rất nhiều bản kể cả bản này nhưng đều có 2 lỗi là vào mở hình mới no không hiện lên toàn màn hình của mình mà nó phóng to đùng chỉ nhìn mỗi đc 1 góc.Phải di chuyển con trỏ thì mới nhìn đc đoạn bên cạnh.Ko tìm đc chỗ để xem đc cả hình mình định sửa.Thứ 2 là lúc chọn lưu thì đều báo Không đủ bộ nhớ.Mình dùng N95 thường,ra ktra còn 23M trống.Bạn nào biết cách khắc phục chỉ mình với:(

Chắc là do size ảnh quá lớn nên vậy đó em, máy anh dùng ảnh 320x240 không vấn đề.:D

Chắc là do size ảnh quá lớn nên vậy đó em, máy anh dùng ảnh 320x240 không vấn đề.:D
Chắc là thế rồi.Vì em định sửa cái ảnh chup từ máy em.Ma hình chụp từ máy em chiều dọc của nó hơn 1000.Hix.Đành phải vào Lựa Chọn --> Biên Tập vậy :p

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi henryduyle Xem Bài gửi
sao máy mình cài nó ko hiện ra mục Select Language
Máy bạn đang để ngôn ngữ gì thế? CHuyển qua tiếng ANh xem sao? D(ừng nói máy bạn mua bên Mỹ nha, nếu thế thì...

đúng rồi, máy mình của AT&T, nhưng những PM việt hóa khác mình cài điều được mà sao pm này lại ko hiển thị tv và khi cài thì ko thấy chức năng chọn ngôn ngữ của pm

Chỉnh sửa cuối:
đúng rồi, máy mình của AT&T, nhưng những PM việt hóa khác mình cài điều được mà sao pm này lại ko hiển thị tv và khi cài thì ko thấy chức năng chọn ngôn ngữ của pm
chắc máy bạn là hàng xách tay Mỹ nên khi cài ko hiển thị TV cũng ko có chức năng chọn ngôn ngữ là đúng rồi :). Bạn pm cho tác giả nhé :D

chắc máy bạn là hàng xách tay Mỹ nên khi cài ko hiển thị TV cũng ko có chức năng chọn ngôn ngữ là đúng rồi :). Bạn pm cho tác giả nhé :D

Oh! Mình cài được rồi, cảm ơn cac mod đã gợi ý và mình chuyển sang tiếng Tây Ban Nha nên cài đc và cài xong thi chuyển lại english sài bình thường. Thank All

cho mình hỏi kkk của Phần mềm thiết đặt ứng dụng theo cấp độ tiết kiệm điện năng cho Pin VH. như nao` vậy minh` vao` nó toàn bat nhập mã thôi?

cho mình hỏi kkk của Phần mềm thiết đặt ứng dụng theo cấp độ tiết kiệm điện năng cho Pin VH. như nao` vậy minh` vao` nó toàn bat nhập mã thôi?

Bạn thử với 5 số bất kì nhé!!!

Back