• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GIỚI THIỆU SENSE 5U.I CHO HTC SENSATION

Bản này mình fix đầy đủ các lỗi của Vipers 5.0
1- Bị lỗi video
2-Lỗi tự Reboot khi cắm tai nghe
3- Chụp ảnh Panorama
4- Fix lỗi tuột PIN
5- Nâng cao chất lượng quay Video với Birates >20mbps
6-Hiệu suất rất tốt, máy mượt
----lỗi duy nhất còn tồn tại là quay phim FullHD 1080 không vừa quay vừa chụp ảnh được ( FC và treo máy ảnh)

Anh ơi...em up bản update 3.2.1 của anh (sound sr)...nhưng khi nghe nhạc bằng PlayerPro...chát Viber có lúc bị méo nhạc (lúc bị lúc không). Em nghe bằng cái khác thì vẫn bình thường (nhưng không thích vì nghe P.Pro vẫn sướng hơn).
Có cách nào khắc phục không ah?

Anh chưa dùng Viberbao giờ nên không rõ lắm. có thể trong quá trình dùng Viber em tắt âm báo của nó đi thử xem sao?

Bản rom này cũng giống như những bản rom trước đây, sau một thời gian đầu sử dụng rất tốt thì bắt đầu xuất hiện các lỗi cơ bản như: sập nguồn tự restart, chụp hình có flash thì tắt máy, gọi đến bị treo máy hoặc tự tắt nguồn, pin hiển thị không đúng thực tế (mặc dù mình đã thay pin mới).
Đã đến lúc phải nói chia tay với em nó rồi .....

Back