• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giúp em với !!! Cách Hack cua W960

dennis_141190

Em đang xài W960i...Em cũng muốn sử dụng các ứng dụng...NÊn cứ lấy của P1i..Nhưng chép vào,có mấy cái xài dược,.có mấy cái xài hok dược...Rồi cách hack o C nữa...Em hok bít làm luôn... Có mấy cái ứng dụng,mấy bác kêu chép vào ổ C/resouce..Mà ổ C cua em hok co mục đó...Chóng mặt luôn..Các bác chỉ dùm em làm với..Với lại,sao cái w960 cua em..Online chậm wá,hok bít nó có bị j hok nữa..Lên mạng chậm rì còn thua N81..Lâu lâu dang online thì đúng luôn,hok nhúc nhích j hết..phải thoát ra rồi vào lại,cung hok duoc luon..Giup em voi thanks a lot

Chỉnh sửa cuối:
mún thấy cái C/resouce thì cái cái x-plore gòi chọn option mục show rom file , show hidden file

Em đang xài W960i...Em cũng muốn sử dụng các ứng dụng...NÊn cứ lấy của P1i..Nhưng chép vào,có mấy cái xài dược,.có mấy cái xài hok dược...Rồi cách hack o C nữa...Em hok bít làm luôn... Có mấy cái ứng dụng,mấy bác kêu chép vào ổ C/resouce..Mà ổ C cua em hok co mục đó...Chóng mặt luôn..Các bác chỉ dùm em làm với..Với lại,sao cái w960 cua em..Online chậm wá,hok bít nó có bị j hok nữa..Lên mạng chậm rì còn thua N81..Lâu lâu dang online thì đúng luôn,hok nhúc nhích j hết..phải thoát ra rồi vào lại,cung hok duoc luon..Giup em voi thanks a lot

Sang bên Ứng dụng tìm bạn à Bên nay chỉ dành cho theme thôi Đứng post nhẫm nữa bị "đình chỉ" học tập bây h :D

Back