• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giúp mình trò Brother In Arm nha!

boybreakln

Tình hình là mình chơi tới đoạn bắn nổ 3 quả tên lửa, nhưng mình chỉ bắn đc 2 quả. K bắn nổ đc quả thứ 3 mặc dù mình đã diệt hết xe tăng. Tới cận kề bắn lun mà nó k nổ. K bít có phải lỗi k nữa. Bạn nào phá đảo trò này rồi giúp mình tí nha. Thanks nhìu!!!!!

Tình hình là mình chơi tới đoạn bắn nổ 3 quả tên lửa, nhưng mình chỉ bắn đc 2 quả. K bắn nổ đc quả thứ 3 mặc dù mình đã diệt hết xe tăng. Tới cận kề bắn lun mà nó k nổ. K bít có phải lỗi k nữa. Bạn nào phá đảo trò này rồi giúp mình tí nha. Thanks nhìu!!!!!

Mình đã phá và theo mình nhớ là bài đấy bắn 4 quả tên lửa dựng đứng đấy. Ko phải 3 đâu. Lưu ý là bắn = đạn thường cũng đc, (AK47) ko nhất thiết là cứ phải Súng Phóng lựu đâu. Thử xem nhé. Chúc vui.

Bạn ơi,mình thử rùi mà k đc. Mà đâu có bắn đan AK47 đc đâu. Bắn bằng bazooka mà

Bạn ơi,mình thử rùi mà k đc. Mà đâu có bắn đan AK47 đc đâu. Bắn bằng bazooka mà

Bạn cứ thử lại đi. Ah. Nhớ ra, bạn lấy khẩu ngắm ý. Ngắm mà bắn. Đảm bảo OK. Hình như có 4 quả tên lửa đặt thẳng đứng đấy. Ko phải 3 đâu. GL!!!

chỉ bắn 3 quả thôi,nhưng quả thứ 3 bác dùng súng nhắm bắn vào cái ô màu đỏ trên thân quả tên lửa thì nó mới nổ được, chắc chắn là bác bắn vào chỗ khác trên thân quả tên lửa chứ gì>:)

Thử hết rùi ông ơi. Chơi lòi mắt mà k đc thì mới hỏi. Hạ hết mấy chiếc xe tăng. Tới gần lun,bắn vào ô vuông màu đỏ có nổ đâu. Còn 2 quả đầu,bắn k cần vào ô đỏ vẫn nổ.

bắn xe tăng làm gì,cứ chạy lên cái tháp cao nhất đấy.2 quả đầu bắn vào đâu cũng được, quả thứ 3 ở rất xa thì cứ đứng trên cái tháp đó mà dùng súng nhắm bắn vào cái ô màu đỏ(chú ý khi rà tâm súng nhắm vào ô màu đỏ phải làm sao cho cái tâm nhắm nó hiện lên màu đỏ mới bắn hạ được).thử lại đi:D

Các bạn nên chú ý cái hướng dẫn mục tiêu màu xanh. Trò này trước mình đã thắng nhiều lần rồi mà. Cũng ko khso lắm đâu :D

Sao mình làm mà k đc. Dò như bạn chỉ, cái ống ngắm nó đỏ lun rùi,nhưng nó k vào ô hình tròn mà nó chếch xuống dưới. Bắn cũng k nổ. Còn rà vào ô tròn thì k tài nào ống ngắm đỏ đc.

mình đã nói rồi, đứng trên tháp bạn rà cái tâm nhắm vào cái ô vuông màu đỏ trên quả tên lửa ấy,rà khắp cái ô màu đỏ trên quả tên lửa chứ ko phải rà xung quanh cái vòng tròn của nó,cái ô màu đỏ trên quả tên lửa đó chính là thuốc nổ đấy.\Dùng súng nhắm zoom hết cỡ rồi rà khắp cái khối thuốc nổ đó đến khi nào thấy tâm nhắm cũng màu đỏ thì bắn(nếu nhớ ko lầm thì nó nằm chính giữa khối thuốc nổ)

Back