• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GL Hero of Sparta (fullscreen/widescreen)

sirate

Anh hùng Sparta : một sử thi hào hùng thời cổ đã được sống dậy . Đóng vai người anh hùng Sparta trải wa nhiều cạm bẫy khắc nghiệt , đấu với thần linh để chứng tỏ sự hùng mạnh , bảo vệ mọi người trong vương quốc .

Game được thiết kế cho chơi cả chế độ đứng và xoay của màn hình . Dấu mũi tên điều khiển đủ các hướng giúp cho trận chiến thêm phong phú .

Được thể hiện rõ nét và chi tiết sống động , hãy trải nghiệm cảm giác một vị anh hùng trên chiếc di động của bạn .

P/S : Sau khi download về rename bỏ đuôi .7z và giải nén ra :D HAVE FUN

hero of sparta trên 5800 nhìn cái phím đẹp hơn mấy game khác nhưng sao đố hoạ xấu hơn IP

trò chơi gì mà chỉ có 600kb thế này? các hãng coi Symbian ra cái gì chứ trong kh trò này dành cho iphone và android thì tới những hơn 10mb! Bố mẹ chúng nó!

2 bản game của sym với IP khác nhau nên dung lượng cũng khác....hix...full màn hình,nhưng nhân vật nhỏ,bàn phím ảo hơi nhỏ=>mất hứng chơi tiếp

hịc, coi video gameplay Hero of Sparta trên iOS và Android mà giận cho Symbian nhà mình, hy vọng con N8 sẽ ko phải làm anh em thất vọng đến mức như thế... Nhìn cái đồ họa trên S60v5 mà em tủi thân thấy ghê...

Pro Phat_Tran đã có cách mod CPU 5230 lên 800Mhz rồi, hy vọng 5233 cũng sẽ làm được và chúng ta có quyền hy vọng chơi mấy game nặng hơn...

Ít ra sym^3 game nó toàn là game 3D,cấu hình cao,đồ hoạ chuẩn,toàn lấy game IP wa....hix.đến bao h mình mới đc 1 em sym^3 đây?:(

hero of sparta trên 5800 nhìn cái phím đẹp hơn mấy game khác nhưng sao đố hoạ xấu hơn IP

5800 đc thế thôi còn đòi hỏi cao
Xem cái giá iP có đắt gấp đôi ko

trò chơi gì mà chỉ có 600kb thế này? các hãng coi Symbian ra cái gì chứ trong kh trò này dành cho iphone và android thì tới những hơn 10mb! Bố mẹ chúng nó!

Sym^1 mà so sánh vs iP và android thì lép vế tệ hại rồi còn j
Sym^3 thì còn đỡ :-<

tại họ ko muốn làm, nhìn mấy game online .sis thì đồ hoạ trên s60v5 ko đến nỗi nào

s60v5 thế là tốt rồi , ko thể so với IP, android vơi cái giá > chục chai dc
sym^3 thì khỏi nói , IP , android tôn sym^3 bằng anh ( đồ họa N8 chỉ sau vua đồ họa samsung galaxy S)

s60v5 thế là tốt rồi , ko thể so với IP, android vơi cái giá > chục chai dc
sym^3 thì khỏi nói , IP , android tôn sym^3 bằng anh ( đồ họa N8 chỉ sau vua đồ họa samsung galaxy S)

Chưa chắc. N8 chơi game vẫn có j đấy hơi ko trơn(chơi alpha 4) . Nhà có cả IP4 với N8 nên test đc, h thì bán n8 rồi.

Back