• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GLASS LEOPARD - KHÔNG DÙNG THÌ HƠI PHÍ

bạn cho mình xin cái logo của bạn nha thanks
Cần gì xin bạn ơi, bạn add source : http:\\zacklyn.110mb.com rồi tìm đến GSM Carrier Logo có cả 3 mạng lớn nhất Việt Nam.Cài vào là xong.Chúc may mắn

Cần gì xin bạn ơi, bạn add source : http:\\zacklyn.110mb.com rồi tìm đến GSM Carrier Logo có cả 3 mạng lớn nhất Việt Nam.Cài vào là xong.Chúc may mắn

mình có cài rồi nhưng có chữ Mobifone thôi chứ kg có chữ mọi lúc mọi nơi bạn à

Bạn ơi làm sao để có cái thời tiết tren statusbar như của bạn thế.nhìn phê quá

themes đúng là đẹp thật nhưng mà ko dùng hơi tiếc ! lý do vì nhưng icon mac dịnh thì ko sao nhưng những soft cài vào thì icon bé xí ! hix ! bạn fix lại đc thì tốt wa

Mình góp ý nhé: Theme đơn giản, rất đẹp nhưng cái wallpaper, lockscreen bạn để ko phù hợp. Chuyển gam màu tối thì những icons đó nổi bật rất đẹp. Nhưng một điều ko tốt là các icons bạn chưa tạo thì bé xíu, rất xấu. Bạn hướng dẫn cách làm để mọi người tự xử lý những icons còn lại đc ko?
Rất mong chờ bạn reply

Mình góp ý nhé: Theme đơn giản, rất đẹp nhưng cái wallpaper, lockscreen bạn để ko phù hợp. Chuyển gam màu tối thì những icons đó nổi bật rất đẹp. Nhưng một điều ko tốt là các icons bạn chưa tạo thì bé xíu, rất xấu. Bạn hướng dẫn cách làm để mọi người tự xử lý những icons còn lại đc ko?
Rất mong chờ bạn reply

hongcondh bị vợ đeo gông rồi lên giả nghệ món theme cho iphone giờ lão ý chuyển sang BB roài.cho lên các bạn tự khám phá tự chỉnh sửa sẽ tốt hơn

hongcondh bị vợ đeo gông rồi lên giả nghệ món theme cho iphone giờ lão ý chuyển sang BB roài.cho lên các bạn tự khám phá tự chỉnh sửa sẽ tốt hơn

hehe, đã up xong em 3GS, chuẩn bị quay trở lại cùng anh em , đeo thế nào được iphone 12=))

Rất mong chờ bạn reply

Bạn vào: Glass.theme\Folders\UIKit.framework xóa 3 file: AppIconMask.png; AppIconOverlay.png; AppIconShadow.png đi là Icon trở về mặc định = icon của Glass luôn:((

Back