• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Gmail Sender_ 2 phần mền gửi mail cự kỳ pro cho mobile

Status
Không mở trả lời sau này.

ngocthanhdhgtvt

Đây là 2 phần mền mình tổng hợp được đó
nó có chức năng nhận và gửi googleMail và yahoomail
cực kỳ tiện lợi
với 2 pm này thì bạn có thể gửi và nhận Mail trực tiếp từ mobile
mà không cần dùng tới pc cũng như không cần phải dùng
chương trình lướt wep để gửi nữa Rất là tiện lợi phải không các bạn
khi tải về các bạn chỉ cần điền đầy đủ thông tin vào và tiến hành gửi _nhận Mail
cách cài đặc: vì đây là 2 pm hỗ trợ Java và mình đã bung ra rồi nên các
bạn chỉ tải về và chép theo đương dẫn E:/system/apps(file đã cài đặt) và E:/system/MIDlets(dữ liệu) là ok
à nói thêm mình nén file zip bằng xplorer nên các bạn có thể tải về máy của mình rồi dùng xplorer hoăc winfile 1.04 để giải nén là ok=))

Chỉnh sửa cuối:
cực kỳ tiện lợi
với 2 pm này thì bạn có thể gửi Mail trực tiếp từ mobile
khi tải về các bạn chỉ cần điền đầy đủ thông tin vào và tiến hành gửi Mail
bạn chỉ tải về và chép theo đương dẫn E:/system/apps(file đã cài đặt) và E:/system/MIDlets(dữ liệu) là ok
à nói thêm mình nén file zip bằng xplorer nên các bạn có thể tải về máy của mình rồi dùng xplorer hoăc winfile 1.04 để giải nén là ok=))[/QUOTE
chỉ gửi chứ không nhận được mail hả bạn? Nếu vậy thì không hay bằng profimail oy. Dù sao cũng thanks bạn nhé!

cực kỳ tiện lợi
với 2 pm này thì bạn có thể gửi và nhận Mail trực tiếp từ mobile
khi tải về các bạn chỉ cần điền đầy đủ thông tin vào và tiến hành gửi _nhận Mail
à nói thêm mình nén file zip bằng xplorer nên các bạn có thể tải về máy của mình rồi dùng xplorer hoăc winfile 1.04 để giải nén là ok=))

mình down ze nhưng không giải nén đc:(. Mình dùng winrar của pc và đã cài winfile 1.04 nhưng không biết phần giải nén ở đâu:-/. Bạn có thể hướng dẫn thêm không:-?

mình down ze nhưng không giải nén đc:(. Mình dùng winrar của pc và đã cài winfile 1.04 nhưng không biết phần giải nén ở đâu:-/. Bạn có thể hướng dẫn thêm không:-?

Rename bỏ đuôi *7z đi rồi giải nén bình thường thôi bạn

vẫn ko dc ban ah, lúc bung ra bị báo error " some file could not created. Please close all applications, reboot Windows and restart this installation"

Thử giải nén trên điện thoại theo lời bạn ấy xem sao? Dùng Xplore cho nhanh, nếu ko được kêu bạn ấy gói lại đi nhé

Status
Không mở trả lời sau này.
Back