• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Gọi điên thoại miễn phí qua Wifi/3G/Edge với Skype

Chat luong cuoc goi rat ok.

Nhung co dieu ko hieu sao khi toi da login tren dt, nhieu luc pc ko thay tren dt online va nguoc lai, nen ko goi duoc. Hen xui qua.

Posted via Mobile Device
Mình cũng thấy thế. Để khắc phục lỗi này khi bạn login rồi gửi 1 tin nhắn qua nick cần gọi nó sẽ hiện status nhanh hơn

minh cai ban pack2 cho hai may e72 nhung sao goi thi duoc ma noi may kia o nghe gi het?con goi cho may tinh thi ben may tinh noi dt khong nghe duoc?ga mo nho cac cao thu giup.thank cac bac nhieu

cái này mình có cài rồi mà bạn bè mình có ai dùng skype đâu, phải đi típ thị luôn thì độ hot pm này mới đáng kể, ko thì chẳng bít gọi cho ai....~X(

đúng rùi,dùng cái này phải 2 máy cài skye mới gọi đc cho nhau.thả nào gọi mãi toán báo lỗi..hik.kiểu này phải đầu tư cho e.iu 1 kon E71 roài

tại sao ko sử dụng fring để có thể chat skype , yahoo, ...
Đặc biệt là cái này có hỗ trợ chat video call rất good. Mình thấy good hơn cả video call trên 3G nữa.
Chỉ cần mở trình duyệt trong điện thoại vào địa chỉ fring.com là bạn có thể tải phần mềm tương thích về máy của minh.
Mình đã test video trên E72, E66, N81.
Chúc các bạn vui với phần mềm này

Cái này chỉ tính phí khi gọi đến một số điện thoại nào đó thôi chứ gọi qua nick Skype thì hoàn toàn free.
Mình đã test rồi, bạn yên tâm đi, ko tốn tiền đâu ;;)

Mình cũng đã dùng cái này nhiều rồi, cùng ông anh ở cơ quan cài vào iphone 2g chát tóe khói, hết cả pin. Nhưng hiện giờ mình cần bản cài skype cho winmo 6.5 bạn có bộ cài này không vì mình vào ttrang chủ nó không phát hành bản này nữa.

Mình cũng đã dùng cái này nhiều rồi, cùng ông anh ở cơ quan cài vào iphone 2g chát tóe khói, hết cả pin. Nhưng hiện giờ mình cần bản cài skype cho winmo 6.5 bạn có bộ cài này không vì mình vào ttrang chủ nó không phát hành bản này nữa.

Trang chủ mà không có thì ai có được bạn, tất cả là lấy từ trang chủ của nó mà.

DÙng cái này sướng vì người iu đi xa không tốn nhìu tiền điện thoại lắm. Chứ tiêng 3g với điệnt fone thì tiền fone ăn đứt 3g :p

Skype - Ứng dụng bổ xung cho các dòng máy khác

Mình POST lên thêm có thể dùng cho các loại máy khác

Không cần phải dùng các dòng máy hệ điều hành S60 - S60v3 - S60v5
Điều kiện rất đơn giản chỉ cần máy có hỗ trợ JAVA là có thể cài được thôi
Các loại máy S40 cũng có thể cài được

Chỉnh sửa cuối:
Back