• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

H@ck vĩnh viễn N95-2 8Gb firmware v31.0.015 + H.Dẫn update firmware bằng JAF

N95 thường pác , máy em là máy xách tay Orange , firm nó là như trên đó , không biết là có up lên được không ?

n95 thường thì bạn có thể up FW mới thôi chứ ko hack đc theo cách tại tpic này đề cập đâu vì chỉ có những đời máy có ổ Y mới có thể làm theo cách này:((

vậy giờ mình để code vậy up lên v31 = JAF lun được hok bạn , hay lại phải đổi code rùi up = JAF , giúp mình mình up nó lên phát ^^

vậy giờ mình để code vậy up lên v31 = JAF lun được hok bạn , hay lại phải đổi code rùi up = JAF , giúp mình mình up nó lên phát ^^

bạn có thể làm đồng thời 2 bước 1 lúc (vừa change code vừa up FW mới)

thế pác cho mình xin cái code chuẩn chuẩn của nó với , mình up lên lun , nghe nói có cách hack = HelloOX cũng dc ròi ^^

he, cái n95 8gb của mình mới buy về thây nó bảo chon nước, e chon vn, ko biết giờ xai code đó up thì co tviêt ko nhỉ. Vơí lai giờ ma up thì mât hêt tiếc lăm, hix. À, cho e hoi thêm, fw mơí cua n95 2 8gb hon fw 018 cũ ơ điêm nao a?
[iPosted via Mobile Device[/i]

dùng cách nâng cấp của bạn có downgrade xuống bằng cách đó được ko?

bạn hỏi như thế ko ai hiểu rõ đc.bạn có thể dùng chương trình JAR để up FW và cũng có thể downgrade FW đc mà (bọn ngoài hàng dt cũng chỉ toàn dùng chương trình JAR để chạy phần mềm mà-chỉ hơn là chúng nó có hộp box:D mà thôi)

ai leech hộ mình cái link với ,hay up lên Mediafire dùm , Link Rapid ngán wá , down hoài mà đếu dc

click vào thì em vẫn ra link Rapid pác ạ
Click vào Download thì nó báo vậy
Mã:
Error
You want to download the following file: 
http://rapidshare.com/files/191412864/RM-320_APAC_31.0.015_v6.0_APAC.exe | 145063 KB

Your IP address 203.162.3.161 is already downloading a file. Please wait until the download is completed.

Premium members can download any number of files simultaneously. Become a Premium member now. The download will be available shortly.
pó hand với thằng rapid này hixhix

Bác Dũng ơi cho em hỏi tí Up lên V31 có thay đổi nhìu ko? :-?? để cho em còn làm tới luôn :))

nhìn thấy ham wá ^^ .. nhưng cứ nghĩ cài lại từ đầu sao mà nản thế ...

tiện cho em hỏi là backup lại thì khi install vào thì nó có mất mấy cái file rác ko .. hay là y nguyên thế ..

k

rapid ip vn ko down dc nhieu, con bi giói han nua. Up lai mà nag the, ai dám. Ko co cách nao van giu nguyen moi pm khi up fw nhi
Posted via Mobile Device

rapid ip vn ko down dc nhieu, con bi giói han nua. Up lai mà nag the, ai dám. Ko co cách nao van giu nguyen moi pm khi up fw nhi
Posted via Mobile Device

đành vậy thôi biết sao đc, file hơn 130Mb mà bạn hay để mình chia nhỏ ra nhé :|

chuyển sang mediafire được không bác. chia làm 2 file, 1file khoẳng 95mb, 1 file còn lại. chứ down rapid sợ nhiều anh em ko down được, trong đó có em. thanks bác trước nha:D

Back